☎ 0938 11 23 99
tìm camera

Archer A64 Băng Tần Kép Full Gigabit

Giá : 799,000 VNĐ
Giá Khuyến Mãi: 0
Sản Phẩm:
TP-Link Archer A64 WiFi Hiệu Suất Cao và đáng tin cậy với khả năng quản lý tập trung. Với thiết kế ấn tượng, chất lượng vượt trội chắc chắn sản phẩm phụ kiện mạng chuyên dụng này sẽ mang đến cho bạn sự hài lòng.

Archer A64 Băng Tần Kép Full Gigabit

🎥 Đặt Điểm Thiết kế mạng Lan cáp quang ArcherA64 Thông Số
📸 Camera ArcherA64
👍🏻 Độ Nét sp Khác
🛡 Công Nghệ Camera Dùng sp Khác
💯 Điểm Nỗi Bật sp khac
🕯 Giám Sát Ban Đêm sp Khác
🏟️ Thiế Kế Phụ Kiện
TP-Link Archer A64 WiFi Hiệu Suất Cao và đáng tin cậy với khả năng quản lý tập trung. Với thiết kế ấn tượng, chất lượng vượt trội chắc chắn sản phẩm phụ kiện mạng chuyên dụng này sẽ mang đến cho bạn sự hài lòng.
Archer A64 cho phép bạn kết nối nhiều thiết bị hơn và truyền phát đồng thời với băng tần kép 2.4GHz và 5GHz. Băng tần 2.4GHz cung cấp các kết nối đáng tin cậy để gửi email, duyệt web và các tác vụ đơn giản khác. Băng tần 5GHz mang lại tốc độ lên đến 867Mpbs, phù hợp cho các ứng dụng đa phương tiện như truyền phát video và chơi game trực tuyến†. Kết nối không có độ trễ, bạn sẽ không bao giờ bỏ lỡ bất cứ điều gì.
 
Giao thức bảo mật WiFi mới nhất, WPA3, mang đến những khả năng mới để cải thiện an ninh mạng trong các mạng cá nhân. Mã hóa an toàn hơn trong an toàn mật mã WiFi và bảo vệ nâng cao chống lại các cuộc tấn công kết hợp để bảo vệ WiFi gia đình của bạn.
 
TP-Link Archer A64 WiFi Hiệu Suất Cao
 
Với 4 ăng-ten bên ngoài hiệu suất cao, Archer A64 tăng cường tín hiệu WiFi trong toàn bộ ngôi nhà của bạn. Công nghệ Beamforming phát hiện các thiết bị và tập trung cường độ tín hiệu không dây về phía chúng, đặc biệt đối với các cửa hàng khó tiếp cận trước đây.
 
WiFi AC1200 với MU-MIMO‡, cài đặt nhiều kết nối đồng thời để bạn tận hưởng tốc độ cao hơn và ổn định hơn. Không còn tắc nghẽn băng thông hoặc độ trễ. Thưởng thức giải trí không ngừng trên tất cả các thiết bị của bạn - không có độ trễ.
 
Cổng Gigabit Ethernet (1 WAN + 4 LAN) mang lại tốc độ nhanh hơn gấp 10 lần so với kết nối Ethernet tiêu chuẩn. Cắm PC, TV thông minh và máy trò game console của bạn để có kết nối nhanh và đáng tin cậy.
 
Archer A64 là sự lựa chọn tốt nhất với mạng Gigabit hiệu suất cao, lợi thế giá cả cạnh tranh, các cổng Ethernet Full Gigabit giúp thiết bị của bạn đạt hiệu suất cao nhất.
 
Archer A64 cho phép bạn kết nối nhiều thiết bị hơn
 
Chuyển Archer A64 từ chế độ hoạt động router sang chế độ Điểm Truy Cập (Access Point), để chuyển đổi mạng có dây hiện tại của bạn thành mạng không dây.
 
Cài đặt Archer A64 trong vài phút thông qua giao diện web trực quan hoặc ứng dụng Tether mạnh mẽ. Tether cũng cho phép bạn quản lý cài đặt mạng của nó từ bất kỳ thiết bị Android hoặc iOS nào.
 
Thông số kỹ thuật Wi-Fi Archer A64 :
 
AC1200 Dual-Band Wi-Fi Router
- SPEED: 400 Mbps at 2.4 GHz + 867 Mbps at 5 GHz
- Tăng Cường Vùng Phủ WiFi – 4 ăng ten cung cấp kết nối không dây ổn định và vùng phủ sóng tối ưu
- MU-MIMO – Dễ dàng quản lý mạng qua ứng dụng Tether TP-Link, MU-MIMO đạt được hiệu quả gấp 2 lần bằng cách giao tiếp với tối đa 2 thiết bị cùng một lúc
- Beamforming – Công nghệ Beamforming mang lại kết nối không dây hiệu quả cao
- Dễ Dàng Cài Đặt – Dễ Dàng quản lý mạng bằng ứng dụng Tether TP-Link
 
Archer A64 là sự lựa chọn tốt nhất với mạng Gigabit hiệu suất cao

 



  • Archer A5 Băng Tần Kép AC1200
    Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
    Giá: Liên Hệ

    TP-Link Archer A5 WiFi Hiệu Suất Cao và đáng tin cậy với khả năng quản lý tập trung. Với thiết kế ấn tượng, chất lượng vượt trội chắc chắn sản phẩm phụ kiện mạng chuyên dụng này sẽ mang đến cho bạn sự hài lòng.

  • Archer A64 Băng Tần Kép Full Gigabit
    Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
    Giá: 799,000 VNĐ

    TP-Link Archer A64 WiFi Hiệu Suất Cao và đáng tin cậy với khả năng quản lý tập trung. Với thiết kế ấn tượng, chất lượng vượt trội chắc chắn sản phẩm phụ kiện mạng chuyên dụng này sẽ mang đến cho bạn sự hài lòng.

  • Archer A8 Router Wi-Fi Băng Tần Kép
    Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
    Giá: 1,099,000 VNĐ

    TP-Link R480T+ Router cân bằng tải băng thông rộng an toàn và đáng tin cậy với khả năng quản lý tập trung. Với thiết kế ấn tượng, chất lượng vượt trội chắc chắn sản phẩm phụ kiện mạng chuyên dụng này sẽ mang đến cho bạn sự hài lòng.

  • CPE210 Ăng-Ten Phân Cực Kép Có Độ Phân Giải Cao
    Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
    Giá: 1,250,000 VNĐ

    CPE210 là giải pháp chi phí tốt dành riêng cho các ứng dụng mạng không dây ngoài trơi, chất lượng vượt trội chắc chắn sản phẩm phụ kiện mạng chuyên dụng này sẽ mang đến cho bạn sự hài lòng. CPE210 thật sự là lựa chọn lý tưởng cho cả người dùng doanh nghiệp và gia đình.

  • Camera quan sat FULL COLOR HIKVISION DS-2CD1127G0
    Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
    Giá: Liên Hệ

    Camera quan sat FULL COLOR HIKVISION DS-2CD1127G0 Là camera IP dòng ColorVu cung cấp hình ảnh sáng rõ 24/7.Camera sữ dụng cảm biền Cảm biến hình ảnh: 1/2.8 inch Progressive Scan CMOS.Độ phân giải: 2.0 Megapixel.Độ nhạy sáng: Color: 0.001 Lux @ (F1.0, AGC ON).Chuẩn nén hình ảnh: H265+, H.265, H.264+, H.264, MJPEG.- Chức năng chống ngược sáng kỹ thuật số DWDR.Camera phù hợp cho các công trình dự án nhỏ,siêu thị,văn phòng,cửa hàng,...

  • CAMERA FULL COLOR HIKVISION DS-2CD1127G0-UF
    Giá Khuyến Mãi: 2,190,000 VNĐ
    Giá: 2,390,000 VNĐ

    CAMERA FULL COLOR HIKVISION DS-2CD1127G0-UF là dòng camera dome chuyên dụng trong nhà, sản phẩm có độ phân giải 2.0 Megapixel Công nghệ hình ảnh ban đêm có màu Chuẩn nén H265+, H.265, H.264+, H.264 / Hỗ trợ 2 luồng dữ liệu,Độ nhạy sáng Color: 0.001 Lux @ (F1.0, AGC ON),Chống ngược sáng DWDR, BLC, 3D DNR,Hỗ trợ Micro Độ phân giải tối đa 1920 × 1080 @ 25fps

  • TỦ BÁO ĐỘNG CÓ DÂY HIKVISION DS-PHA64-M
    Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
    Giá: Liên Hệ

    TỦ BÁO ĐỘNG CÓ DÂY HIKVISION DS-PHA64-M Tích hợp 8 vùng có dây, có khả năng mở rộng đến 64/4 đầu ra, mở rộng tới 64/9 bàn phím, 8 tay điều khiển không dây, 2 loa không dây,tích hợp cổng RJ45, có khả năng mở rộng module PSTN, GPRS và Wifi/3/4G.Hỗ trợ Acquy dự phòng.Hỗ trợ thêm đầu báo không dây khi sử dụng DS-PM-RSWR(-433),64 vùng, phù hợp với các dự án tầm trung.Tích hợp cổng LAN, có khả năng mở rộng PSTN, GPRS và module 3/4G ,Hỗ trợ nhiều phương pháp bật/tắt báo động: bàn phím, APP, iVMS-4200, và thẻ,Hỗ trợ 1 tài khoản người cài đặt, 1 tài khoản quản trị viên, và 45 người dùng.Thiết bị báo động phù hơp cho các công trình,văn phòng,tòa nhà ,công ty,xí nghiệp,...

  • Bộ KIT báo động HIKVISION DS-PWA64-Kit-WB
    Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
    Giá: Liên Hệ

    Bộ KIT báo động HIKVISION DS-PWA64-Kit-WB. Hệ thống báo động không dây, hỗ trợ tầm xa tín hiệu đến 1.200m ở không gian trống,Hỗ trợ 1 cổng LAN, kết nối Wifi, khe cắm SIM kết nối GPRS, gọi điện và gửi SMS,Báo động qua tin nhắn/cuộc gọi (tối đa 8 số điện thoại - gọi điện/gửi SMS),Xem video thông qua phần mềm Hik-connect,Cấu hình thông qua Web, ứng dụng di động,Hỗ trợ kế nối: 32 tay điều khiển, 2 bộ lặp, 4 loa, 8 đầu đọc thẻ và bàn phím.Pin sạc dự phòng 4520 mAh, hoạt động lên đến 12h sau khi mất điện,Sản phẩm phù hợp cho các công trinh,văn phòng,gia đình,siêu thị,cửa hàng,kho xưởng...


  • Camera Quan Sát Ip Wifi DS-2CV2U21FD-IW
    Giá Khuyến Mãi: 1,900,000 VNĐ
    Giá: 2,050,000 VNĐ

    Camera IP HDParagon DS-2CV2U21FD-IW hình ảnh HD1080P, nhìn xa 5-10m, hỗ trợ các tính năng chống ngược sáng kỹ thuật số, tích hợp Micro, loa đàm thoại 2 chiều. Sản phẩm camera IP không dây này cho chất lượng, gọn nhẹ, dễ sử dụng đảm bảo hài lòng khách hàng khó tính nhất. Đây là dòng camera tích hợp của hãng HIKVISION với nhiều tính năng độc đáo được kết hợp trên camera, quan sát rõ nét, có khe cắm thẻ nhớ hỗ trợ lên tới 128GB, camera phù hợp lắp đặt cho việc giám sát phòng học, nhà thuốc,nhà ở, quan sát người làm việc

  • Camera Quan Sát Ip 2Mp DS-2CV2Q21FD-IW
    Giá Khuyến Mãi: 1,600,000 VNĐ
    Giá: 1.850.000

    Camera IP Hikvision DS-2CV2Q21FD-IW hình ảnh HD1080P, nhìn xa 5-10m, hỗ trợ các tính năng chống ngược sáng kỹ thuật số, tích hợp Micro, loa đàm thoại 2 chiều. Sản phẩm camera IP không dây này cho chất lượng, gọn nhẹ, dễ sử dụng đảm bảo hài lòng khách hàng khó tính nhất. Đây là dòng camera all in one của hãng HIKVISION với nhiều tính năng độc đáo được kết hợp trên 1 chiếc camera

  • Lắp Camera Ip Wifi Ngoài Trời DS-2CD2021G1-IDW1
    Giá Khuyến Mãi: 2,950,000 VNĐ
    Giá: 3,800,000 VNĐ

    Hikvision DS-2CD2021G1-IDW1 là sản phẩm camera IP Wifi lắp đặt ngoài trời có độ phân giải 2.0 megapixel, chuẩn nén H.265+, cho tầm quan sát xa 30 mét, thiết kế thẩm mỹ, gọn gàng, tinh tế, phù hợp lắp đặt cho các công trình nhà ở, văn phòng, cửa hàng, ngoài trời , kho hàng , kho xưởng , nhà xưởng , …

  • Camera Quan Sát Ip Hikvision DS-2CD2421G0-IW
    Giá Khuyến Mãi: 1,950,000 VNĐ
    Giá: 2,640,000 VNĐ

    Camera quan sát IP HIK VISION DS-2CD2421G0-IW là dòng camera quan sát IP. Sản phẩm được thiết kế nhỏ gọn chắc chắn. Sản phẩm sử dụng cảm biến hình ảnh CMOS 2.0 Megapixel. Có hỗ trợ WIFI âm thanh 2 chiều.Hỗ trợ thẻ nhớ 128G .Sản phẩm phù hợp cho các công trình kho xưởng,văn phòng,siêu thị,...

  • Camera Wifi Hikvision 360 Ds-2De2c400iw-De/W 4Mp
    Giá Khuyến Mãi: 2,800,000 VNĐ
    Giá: 4,130,000 VNĐ

    Hikvision DS-2DE2C400IW-DE/W là dòng camera IP quay quét mini có hỗ trợ Wifi công nghệ mới H.265+. Camera quan sát DS-2DE2C400IW-DE/W chất lượng, cao cấp, được thiết kế hiện đại và chắc chắn. Độ phân giải 4.0MP, chuẩn nén H.265+, quan sát xa 30m, hỗ trợ thẻ nhớ lên đến 256GB.

  • Camera Wifi 360 Yoosee
    Giá Khuyến Mãi: 850,000 VNĐ
    Giá: 2,200,000 VNĐ

    Camera Yoosee ngoài trời xoay 360 độ X2000-P05 sử dụng chất liêu vỏ chắc chắn, bo tròn. Với độ phân giải Full HD - 1080p mang lại hình ảnh chân thực và rõ nét hơn bao giờ hết.

  • Lắp Camera Wifi Ezviz C1C
    Giá Khuyến Mãi: 1,100,000 VNĐ
    Giá: 1,200,000 VNĐ

    Lắp camera wifi Ezviz C1C FULL HD 1080P giám sát qua điện thoại dễ dàng thiết kế nhỏ gọn phù hợp cho cửa hàng, gia đình lắp tại phòng khách, văn phòng vừa tinh tế vừa phục vụ giám sát quản lý qua điện thoại từ xa

  • Camera Wifi Giá Rẻ Yoosee
    Giá Khuyến Mãi: 550,000 VNĐ
    Giá: 1,500,000 VNĐ

    Camera Yoosee ngoài trời có thiết kế mới mẫu mã cũng khác với các loại Camera Yoosee IP trước đây . Camera Yoosee ngoài trời giờ đây có thêm khả năng chống nước vượt trội và có thể sử dụng cả trong lẫn ngoài trời, giúp bạn tăng thêm khả năng quan sát cũng như bảo vệ tài sản của mình. 5.0 Xếp hạng 3237 xem Giới thiệu sản phẩm Camera Yoosee ngoài trời

Lắp đặt camera hiện nay là giải pháp an ninh tốt nhất và cần thiết cho mỗi con người chúng ta. Do thực trạng đời sống ngày càng phức tạp thường xảy ra các vụ trộm cắp tài sản. Tuy nhiên lắp đặt hệ thống camera quan sát bạn cần phải bỏ ra 1 chi phí không nhỏ. Sau đây là bài viết về bảng giá thi công lắp đặt camera an ninh cho bạn tham khảo và có thể lựa chọn loại camera phù hợp.

Hiện nay nhu cầu sử dụng các thiết bị công nghệ thông minh ngày càng nhiều.Thiết bị camera wifi vantech là sản phẩm mới của thương hiệu vantech với thiết kế nhỏ gọn tinh tế chỉ cần kết nối mạng wifi để sử dụng không cần sử dụng dây mạng rườm rà mà vẫn cho đường truyền ổn định.Để thuận tiện cho việc người dùng co thể tự mua sản phẩm về tự lắp đặt và cài đặt.Công ty AN THÀNH PHÁT xin giới thiệu đến người dùng cách cài đặt phần mềm xem camera vantech V3 một cách đầy đủ và chi tiết nhất

camera full color là gì, có nên lắp đặt camera quan sát full color không? hình ảnh camera full color có những đặt tính ưu việt gì giá camera quan sát full color có mắc không

Khách hàng đang tìm kiếm các giá camera quan sát phù hơp cho mình đê lựa chọn đúng các dòng camera quan sát giá rẻ ổn định hiện nay thì công ty AN THÀNH PHÁT sẽ tư vấn khách hàng các dòng camera quan sát phù hợp để khách hàng dễ dàng lựa chọn camera quan sát cho mình .

GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI Module quang Single mode SFP RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: 3,141,600 VNĐ Giá: 3,650,000 VNĐ

Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX Ruijie GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…1000BASE-LH, SFP Transceiver, BIDI-TX1550/RX1310,40km,LC

Archer A64 Băng Tần Kép Full Gigabit
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: 799,000 VNĐ

TP-Link Archer A64 WiFi Hiệu Suất Cao và đáng tin cậy với khả năng quản lý tập trung. Với thiết kế ấn tượng, chất lượng vượt trội chắc chắn sản phẩm phụ kiện mạng chuyên dụng này sẽ mang đến cho bạn sự hài lòng.

GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Module quang Single mode SFP RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: 2,526,480 VNĐ Giá: 2,860,000 VNĐ

Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…1000BASE-ZX, SFP Transceiver, SM

Đầu báo hồng ngoại đi dây DS-PD2-D15AME
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

Cảm biến phát hiện chuyển động Dual-Tech HIKVISION DS-PD2-D15AME - PIR + Microwave,Khoảng cách phát hiện: 15m x 15m, góc 85°,Hỗ trợ Anti-masking, anti-blocking,Báo động xâm nhập, báo động phá hoại,Thiết kế buồng quang học kín,Tích hợp 2 điện trở EOL,Bù nhiệt độ kỹ thuật số,Tự động điều chỉnh độ nhạy.

Cảm biến hồng ngoại DS-PDP18-EG2(P)
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

Cảm biến hồng ngoại HIKVISION DS-PDP18-EG2(P),Khoảng cách phát hiện: 18m, góc 85.9°,Báo động xâm nhập, báo động phá hoại,Loại trừ báo động giả cho vật nuôi dưới 10kg trong phạm vi 10m,Thiết kế buồng quang học kín,Bảo vệ chống phá hoại,Tự động điều chỉnh độ nhạy,Tích hợp điện trở EOL trên cảm biến,Bù nhiệt độ kỹ thuật số.Sản phẩm phù hơp các thiết bị trung tâm báo động cho văn phòng cửa hàng,siêu thị ,...

GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Thiết bị Module quang Ruijie
Giá Khuyến Mãi: 2,526,480 VNĐ Giá: 2,870,000 VNĐ

Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…1000BASE-ZX, SFP Transceiver, SM (1550nm, 40km, LC).

GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI Thiết bị Module quang Ruijie
Giá Khuyến Mãi: 2,719,200 VNĐ Giá: 2,350,000 VNĐ

Module Quang RUIJIE GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI là loại thiết bị có thiết kế nhỏ gọn và tiện lợi. Ngoài ra, Module Quang GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI được áp dụng những bước sóng khác nhau trong việc truyền đạt và nhận. GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI có hỗ trợ 2 đầu vào và đầu ra, sóng nóng 1000Base-LX

GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI Module quang RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: 2,294,160 VNĐ Giá: 2,850,000 VNĐ

Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI áp dụng các bước sóng khác nhau trong truyền và nhận. Theo cách đó, tín hiệu quang được truyền hai chiều trong cáp quang. Mô-đun SFP là một thiết bị đầu vào / đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP có thể được mô tả như là một phiên bản nhỏ hơn của Bộ chuyển đổi giao diện bitcoin Giga (GBIC), còn được gọi là một GBIC nhỏ. Ngoài các ứng dụng cho cổng Gigabit Ethernet, SFP cũng hỗ trợ các ứng dụng thu phát trên cổng FE và cổng SDM STM-1.1000Base-T SFP sử dụng dây đồng hiện có để thực hiện kết nối Gigabit song công hoàn toàn giữa các máy trạm cao cấp và phòng phân phối điện

Cảm biền rung HIKVISION DS-PD1-SKM
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

Cảm biền rung DS-PD1-SKM Cảm biến rung HIKVISION DS-PD1-SKM - Dải độ nhạy rộng, có thể điều chỉnh,Thiết kế cảm biến gốm,Phát hiện và báo động rung,sốc,Có thể điều chỉnh độ nhạy,Cài đặt đếm số lần shock,Đèn chỉ thị LED 2 màu,Báo động khi điện áp thấp (dưới 7.3V),Bảo vệ chống phá hoại. Thông số kỹ thuật - Operating Voltage: 12 VDC (Valid: 9V to 14V),Current: 18mA,Working Temperature: -35°C ~ +70°C,Working Humidity: 95% (Without Condensation),Capacity: 12 VDC 300 mA,Dimension (L x W x H): 88 × 58 × 25 mm,Bảo hành: 24 tháng.thiết bị dễ dàng kết nối các dầu trung tâm báo động.

MINI-GBIC-ZX80-SM1550 Module quang RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: 4,646,400 VNĐ Giá: 5,320,000 VNĐ

Module Quang RUIJIE MINI-GBIC-ZX80-SM1550 là một loại thiết bị được cài đặt vào cổng Ethernet và đầu vào/đầu ra Ethernet GE bước sóng ngắn 1000Base-ZX. Bên cạnh đó, SFP còn chịu trách nhiệm kết nối được các cổng cáp và mạng cáp quang.

Cảm biến kính vỡ Hikvision DS-PDBG8-EG2
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

Cảm biến kính vỡ Hikvision DS-PDBG8-EG2 ,– Khoảng cách kết nối đến trung tâm báo động: 1.000m (Trong không gian trống),Khoảng cách nhận diện: 8m,Hỗ trợ kết nối thêm 2 vùng có dây,Có chỉ báo cường độ tín hiệu,Có thể cấu hình từ xa qua APP,Chiều cao lắp đặt: 1.8m đến 2.4m,Có thể gắn tường hoặc trần,Loại pin: 2 x CR123A (Kèm sẵn trong thiết bị, thay thế dễ dàng),Tuổi thọ Pin: khoảng 5 năm,Kích thước: 38.8 mm × 107 mm × 22.5 mm,Trọng lượng: 49.5g,Xuất xứ: Trung Quốc,Bảo hành: 24 tháng.Sản phẩm dễ dàng kết nối tất các thiết bị trung tâm báo đọng hiện nay.Phù hợp cho các công trình,dự án,siêu thị,cửa hàng,...

MINI-GBIC-LH40-SM1310 Module quang RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: 3,775,200 VNĐ Giá: 4,360,000 VNĐ

Module Quang RUIJIE MINI-GBIC-LH40-SM1310 là loại thiết bị có thiết kế nhỏ gọn và dễ dàng lắp đặt và sử dụng tiện lợi. Bên cạnh đó, MINI-GBIC-LH40-SM1310 có hỗ trợ 2 đầu vào và đầu ra, Ethernet GE bước sóng ngắn 1000Base-LH. Cùng với hệ số hình thức SFP sẽ có thể kết nối với cổng cáp và mạng cáp quang nhanh chóng.