☎ 0938 11 23 99
tìm camera

RG-RAP1200(P) Thiết bị Wifi Ruijie

Giá : 49,500,000 VNĐ
Giá Khuyến Mãi: 4620000
Sản Phẩm:
RG-RAP1200(P) được thiết kế nhỏ gọn phù hợp với kích thước của ổ cắm chuẩn 86-type hiện nay. Bên cạnh đó, cục phát wifi được hỗ trợ 2 băng tần 2.4GHz và 5GHz, có khả năng truy cập không dây với tốc độ cao 400Mbps ở 2.4GHz và 867Mbps ở 5GHz và tốc độ 1267Mbps trên mỗi AP. Thiết bị phát wifi thích hợp với những không gian như căn hộ, cửa hàng bán lẻ...ít bị nhiễu sóng không dây với phạm vi phủ sóng tối ưu trong các không gian nhà.

RG-RAP1200(P) Thiết bị Wifi Ruijie

🎥 Đặt Điểm Thiết kế mạng Lan cáp quang RG-RAP1200(P) Thông Số
📸 Camera RG-RAP1200(P)
👍🏻 Độ Nét sp Khác
🛡 Công Nghệ Camera Dùng sp Khác
💯 Điểm Nỗi Bật sp khac
🕯 Giám Sát Ban Đêm sp Khác
🏟️ Thiế Kế Router Wifi
RG-RAP1200(P) được thiết kế nhỏ gọn phù hợp với kích thước của ổ cắm chuẩn 86-type hiện nay. Bên cạnh đó, cục phát wifi được hỗ trợ 2 băng tần 2.4GHz và 5GHz, có khả năng truy cập không dây với tốc độ cao 400Mbps ở 2.4GHz và 867Mbps ở 5GHz và tốc độ 1267Mbps trên mỗi AP. Thiết bị phát wifi thích hợp với những không gian như căn hộ, cửa hàng bán lẻ...ít bị nhiễu sóng không dây với phạm vi phủ sóng tối ưu trong các không gian nhà.

RG-RAP1200(P) là một sản phẩm thuộc dòng Thiết bị mạng wifi đến từ thương hiệu Ruijie Network nổi tiếng hàng đầu hiện nay. Đây là thương hiệu nhà cung cấp thiết bị mạng dành cho doanh nghiệp hàng đầu Trung Quốc hiện nay. Cùng với những sản phẩm có chất lượng cao với những tính năng nổi bật giúp không bị gián đoạn và chuyển mạch, đáp ứng được hầu hết những yêu cầu của người sử dụng

Thông số kỹ thuật Thiết bị Wifi Ruijie RG-RAP1200(P) :

Thiết bị Access point wifi gắn tường dạng ổ cắm điện, hỗ trợ LAN out
- Tốc độ lên đến 1.267Gbps; Tốc độ 2.4G: tối đa 400Mbps; 5G tối đa 866.7Mbps
- Hỗ trợ 2 băng tần 2.4GHz chuẩn 802.11b/g/n và 5GHz chuẩn 802.11a/n/ac
- Hỗ trợ tối đa 110 người dùng | 8 SSID
- Số lượng người dùng truy cập đồng thời đề xuất 80 (16 ở băng tần 2.4GHz, 64 ở băng tần 5GHz)
- 4 cổng 10/100/1000Base-T Ethernet, Cổng LAN1 hỗ trợ IEEE.802.3af PoE ra
- Hỗ trợ nguồn 802.3af PoE cổng 10/100/1000Base-T Ethernet ở mặt sau
- Hỗ trợ dịch vụ Ruijie Cloud miễn phí cho phép cấu hình nhanh, đơn giản, quản lý và giám sát dễ dàng
- Dòng sản phẩm phù hợp sử dụng cho khách sạn, văn phòng, căn hộ.
- Hỗ trợ Roaming Layer 2, Layer 3
- Hỗ trợ các tính năng WIFI marketing (Khi sử dụng với Ruijie Gateway)
* Quản lý lưu lượng của người dùng, thời gian, dung lượng data, số lượt truy cập trong ngày.
 
 
RG-RAP1200(P), Reyee Wi-Fi 5 1267Mbps Wall-mounted
 

Tính năng nổi bật Thiết bị Wifi Ruijie RG-RAP1200(P) :

Tốc độ nhanh hơn gấp 3 lần
Thiết bị phát wifi với công nghệ  802.11ac Wave2 giúp tăng tốc độ mạng lên đến 1267Mbps. Cùng với công nghệ MU-MIMO sẽ cho phép được nhiều những người dùng truy cập được internet cùng lúc với nhau. Cùng với công nghệ Beamforming giúp đảm bảo được các kết nổi trực tiếp hơn và nhanh hơn, đáng tin cậy hơn.
 
Tích hợp cổng Gigabit đầy đủ cho mạng cầu nối
Cục phát được thiết kế với 4 cổng có sẵn để bắc cầu nối nhanh chóng và tiện lợi. Bên cạnh đó, một trong số đó cung cấp được khả năng truyền qua PoE khi AP được cấp nguồn bởi bộ chuyển mạch PoE và 802.3at. Từ đó, dễ kết nối với những thiết bị khác như điện thoại VoIP cùng với mạng gigabit của bạn mà không cần thêm cáp điện.
 
Trang bị công tắc PoE tiêu chuẩn
Đối với thiết bị RG-RAP1200(P) bạn sẽ không cần cài đặt thêm hệ thống dây điện và chỉ cần cắm vào cáp Ethernet hiện có. Thêm vào đó, khuyến nghị bạn cấp nguồn cho thiết bị RG-RAP1200(P) bawngf coong tawcs Reyee PoE.
 
Cho phép tự động thông qua công nghệ mạng tổ chức
Đối với các AP sẽ giúp hỗ trợ công nghệ mạng tự tổ chức và giúp thực hiện được những tự động phát hiện và tự động các kết nối mạng nhanh chóng. Thêm vào đó, còn tự động chỉnh cấu hình giữa những công với nhay và bộ chuyển mạch, các AP không dây mà không cần bộ điều khiển.
 
Giúp quản lý toàn diện từ xa
Người dùng có thể dễ dàng quản lý từ xa thông qua ứng dụng Ruijie Cloud, quản lý thiết bị EWED, nền tảng Ruijie Cloud... Từ đó, người dùng có thể nhanh chóng hoàng thành và triển khai, quản lý từ xa, vận hành hay bảo trì toàn bộ hệ thống nhanh chóng. Giúp làm giảm đáng kể được những chi phí nhân công, thời gian trong quá trình xây dựng mạng không dây.
 
Thiết bị Wifi Ruijie RG-RAP1200(P) là sản phẩm thường được sử dụng cho những không gian có quy mô nhỏ như văn phòng, khách sạn hay căn hộ... Đây chính là sản phẩm hoàn hảo giúp kết nối mạng nhanh chóng, đường truyền ổn định và mạnh mẽ
 
 
Bộ phát Wifi RUIJIE REYEE RG-RAP1200(P)
 

Đặc tính kỹ thuật Thiết bị Wifi Ruijie RG-RAP1200(P):

Thiết bị Thông số
Thiết bị Wifi Ruijie RG-RAP1200(P)
Thiết bị Access point wifi gắn tường dạng ổ cắm điện, hỗ trợ LAN out
- Tốc độ lên đến 1.267Gbps; Tốc độ 2.4G: tối đa 400Mbps; 5G tối đa 866.7Mbps
- Hỗ trợ 2 băng tần 2.4GHz chuẩn 802.11b/g/n và 5GHz chuẩn 802.11a/n/ac
- Hỗ trợ tối đa 110 người dùng | 8 SSID
- Số lượng người dùng truy cập đồng thời đề xuất 80 (16 ở băng tần 2.4GHz, 64 ở băng tần 5GHz)
- 4 cổng 10/100/1000Base-T Ethernet, Cổng LAN1 hỗ trợ IEEE.802.3af PoE ra
- Hỗ trợ nguồn 802.3af PoE cổng 10/100/1000Base-T Ethernet ở mặt sau
- Hỗ trợ dịch vụ Ruijie Cloud miễn phí cho phép cấu hình nhanh, đơn giản, quản lý và giám sát dễ dàng
- Dòng sản phẩm phù hợp sử dụng cho khách sạn, văn phòng, căn hộ.
- Hỗ trợ Roaming Layer 2, Layer 3
- Hỗ trợ các tính năng WIFI marketing (Khi sử dụng với Ruijie Gateway)
* Quản lý lưu lượng của người dùng, thời gian, dung lượng data, số lượt truy cập trong ngày.

Hãng sản xuất Thiết bị Wifi Ruijie RG-RAP1200(P):

Ruijie Networks thương hiệu Trung Quốc - là một trong 4 nhà sản xuất thiết bị mạng - wifi cấp doanh nghiệp (Enterprise) lớn nhất thế giới (Ruijie, Cisco, HP, Huawei, ..). Có thị phần số 1 về WLAN, số 3 về switch, chuyên cung cấp WLAN, Switch, Router, Internet Gateway, Firewall và Software.
 
Ruijie cung cấp các sản phẩm cấp doanh nghiệp được kiểm tra và chứng nhận bởi công ty Tolly (USA). Với dải sản phẩm đa dạng, thiết bị của Ruijie Networks có thể đáp ứng hầu hết các giải pháp về thiết bị mạng cho hệ thống ngân hàng, nhà máy, khách sạn, chuỗi cửa hàng bán lẻ, ...
 
Năm 2018, Hãng Ruijie Networks cho ra mắt các dòng sản phẩm thiết bị mạng (Wifi, switch, gateway,...) với giá phổ thông và cạnh tranh hơn nhưng vẫn đảm bảo chất lượng của một thiết bị cấp doanh nghiệp. Tất cả sản phẩm đều được quản trị từ xa bằng Ruijie cloud (Mobile app/web) một cách dễ dàng, không hạn chế số lượng thiết bị và hoàn toàn miễn phí.


  • GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Thiết bị Module quang Ruijie
    Giá Khuyến Mãi: 2,526,480 VNĐ
    Giá: 2,870,000 VNĐ

    Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…1000BASE-ZX, SFP Transceiver, SM (1550nm, 40km, LC).

  • GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Module quang Single mode SFP RUIJIE
    Giá Khuyến Mãi: 2,526,480 VNĐ
    Giá: 2,860,000 VNĐ

    Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…1000BASE-ZX, SFP Transceiver, SM

  • GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI Module quang Single mode SFP RUIJIE
    Giá Khuyến Mãi: 3,141,600 VNĐ
    Giá: 3,650,000 VNĐ

    Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX Ruijie GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…1000BASE-LH, SFP Transceiver, BIDI-TX1550/RX1310,40km,LC

  • GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI Module quang RUIJIE
    Giá Khuyến Mãi: 2,294,160 VNĐ
    Giá: 2,850,000 VNĐ

    Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI áp dụng các bước sóng khác nhau trong truyền và nhận. Theo cách đó, tín hiệu quang được truyền hai chiều trong cáp quang. Mô-đun SFP là một thiết bị đầu vào / đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP có thể được mô tả như là một phiên bản nhỏ hơn của Bộ chuyển đổi giao diện bitcoin Giga (GBIC), còn được gọi là một GBIC nhỏ. Ngoài các ứng dụng cho cổng Gigabit Ethernet, SFP cũng hỗ trợ các ứng dụng thu phát trên cổng FE và cổng SDM STM-1.1000Base-T SFP sử dụng dây đồng hiện có để thực hiện kết nối Gigabit song công hoàn toàn giữa các máy trạm cao cấp và phòng phân phối điện

  • GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI Thiết bị Module quang Ruijie
    Giá Khuyến Mãi: 2,719,200 VNĐ
    Giá: 2,350,000 VNĐ

    Module Quang RUIJIE GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI là loại thiết bị có thiết kế nhỏ gọn và tiện lợi. Ngoài ra, Module Quang GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI được áp dụng những bước sóng khác nhau trong việc truyền đạt và nhận. GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI có hỗ trợ 2 đầu vào và đầu ra, sóng nóng 1000Base-LX

  • Mini-GBIC-GT Module quang RUIJIE
    Giá Khuyến Mãi: 3,168,000 VNĐ
    Giá: 3,800,000 VNĐ

    Thiết bị Module quang Ruijie Mini-GBIC-GT là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang.

  • MINI-GBIC-LH40-SM1310 Module quang RUIJIE
    Giá Khuyến Mãi: 3,775,200 VNĐ
    Giá: 4,360,000 VNĐ

    Module Quang RUIJIE MINI-GBIC-LH40-SM1310 là loại thiết bị có thiết kế nhỏ gọn và dễ dàng lắp đặt và sử dụng tiện lợi. Bên cạnh đó, MINI-GBIC-LH40-SM1310 có hỗ trợ 2 đầu vào và đầu ra, Ethernet GE bước sóng ngắn 1000Base-LH. Cùng với hệ số hình thức SFP sẽ có thể kết nối với cổng cáp và mạng cáp quang nhanh chóng.

  • MINI-GBIC-LH40-SM1310 Module quang RUIJIE
    Giá Khuyến Mãi: 3,775,200 VNĐ
    Giá: 4,360,000 VNĐ

    Module Quang RUIJIE MINI-GBIC-LH40-SM1310 là loại thiết bị có thiết kế nhỏ gọn và dễ dàng lắp đặt và sử dụng tiện lợi. Bên cạnh đó, MINI-GBIC-LH40-SM1310 có hỗ trợ 2 đầu vào và đầu ra, Ethernet GE bước sóng ngắn 1000Base-LH. Cùng với hệ số hình thức SFP sẽ có thể kết nối với cổng cáp và mạng cáp quang nhanh chóng.


Lắp camera Quận Bình Tân là một ngành dịch vụ đang được phát triển trong những năm gần đây. Các sản phẩm camera giám sát ngày càng dễ dàng sử dụng, dễ lắp đặt, giá thành hợp lý chính vì thế Lắp camera Quận Bình Tân tiếp cận quý khách dễ dàng và nhanh chóng hơn.

Hiện nay camera rất phổ biến là một điêu không thể thiếu trong xã hội hiện nay.Gần đây nạng trộm cắp và phá hoại tài sản càn ngày phức tạp. Khiến an ninh nơi bạn đang sinh sống không được an toàn. Vì vậy việc trang bị cho gia đình một thiết bị camera quan sát là điều cần thiết nhát.Thấu hiểu điều đó sau đây Camera An Thành Phát giới thiệu mẫu camera thương hiệu EBITCAM.

Camera Ebitcam có tốt không những ưu điểm khi sử dụng camera wifi ebitcam mà những dòng camera wifi giá rẻ khác trên thị trường không sở hữu, Lắp đặt camera wifi ebitcam tại TPHCM là môt trong những lựa chọn nên quan tâm

Lắp Camera Trọn Bộ Tại Phan Thiết Giá Rẻ Nhất là bao nhiều tiền phù hơp và chọn camera nào có chất lượng tốt giám sát ổn định qua điện thoại, Công ty nào lắp camera quan sát tại Phan Thiết Bình Thuận uy tín và dịch vụ chăm sóc khách hàng tốt nhất. Vì sao nên chọn camera trọn bộ để lắp đặt

RG-EG105G Smart Gateway 5 cổng RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: 3,141,600 VNĐ Giá: 3,750,000 VNĐ

RG-EG105G là bộ định tuyến không dây cấp doanh nghiệp hiệu suất cao được thiết kế cho các văn phòng doanh nghiệp nhỏ, cửa hàng quy mô vừa và nhỏ, ngành thực phẩm và đồ uống, v.v. Lớp vỏ kim loại được chải bằng nhôm không chỉ mang đến kết cấu tinh tế Đồng thời che chắn các nhiễu bên ngoài, từ đó nâng cao chất lượng truyền tín hiệu và độ ổn định của thiết bị.

Bộ kiểm soát vào ra hikvision DS-K2802
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

Bộ kiểm soát vào ra hikvision DS-K2802 – Bộ kiểm soát vào ra 2 cửa. – Lưu trữ 10,000 thẻ và 50,000 sự kiện kiểm soát vào ra. – Giao tiếp: TCP/IP – Hỗ trợ 4 đầu đọc thẻ Wiegand – Giao tiếp ngõ vào: Cửa từ ×2, Công tắc cửa ×2, ngõ vào tình huống ×2 – Giao tiếp ngõ ra: Relay công tắc cửa ×2, Relay báo động ×2 – Hiện Hikvision đã phát hành firmware có hỗ trợ giao diện tiếng Việt cho máy chấm công độc lập Hikvision, đồng thời đã có phần mềm 4200 2.7.0.50 bản tiếng Việt – Kích thước: 285 mm × 237 mm × 69 mm. – Xuất xứ: Trung Quốc – Bảo hành: 24 tháng.

RG-EST310 V2 Bộ phát Wifi ngoài trời RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: 6,388,000 VNĐ Giá: 6,900,000 VNĐ

RG-EST310 V2 chính là cầu nối không dây 802.11ac để có thể giám sát các video backhaul. Hoặc truyền không dây từ xa trong những tình huống như cần trục tháp, nhà máy, hoặc thang máy… Hoạt động được ở tốc độ 5GHz, thiết bị cũng hỗ trợ hai luồng không gian và cung cấp được băng thông lên đến 867 Mbps.

Máy chấm công HIKVISION DS-K1T341BMWI-T
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

Máy chấm công HIKVISION DS-K1T341BMWI-T Là máy chấm công nhận diên khuông mặt & thân nhiệt thương hiệu HIKVISIOn được sản xuất tại Trung Quốc với thiết kế theo thẫm mỹ tao nhã , màu sắc trang nhã và dễ dàng lắp đặt.- Bộ nhớ : Tối đa 6.000 khuôn mặt và 6.000 thẻ -• Khoảng cáche: 0.3 m đến 3 m (nhận diện người có/không đeo khẩu trang) • Màn hình LCD 7 - inch, 2 MP • Kết nối TCP/IP, Wifi communicationNgôn ngữ : Tiếng Anh , Tiếng Việt chuyên nghiệp.Sản phẩm phù hợp văn phòng, công ty, khách sạn, nhà hàng, trường học,kho xưởng,các công ty xí nghiệp… với quy mô lớn hoặc nhỏ..

RG-EST350 V2 Bộ phát Wifi ngoài trời RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: 6,362,500 VNĐ Giá: 6,980,000 VNĐ

RG-EST350 V2 được thiết kế nhỏ đơn giản có thể lắp đặt dễ dàng ở trên tường và cột, cùng với khả năng hỗ trợ chống sét lên đến 4KV. Từ đó, bộ phát có thể chống lại được thời tiết cũng như những điều kiện không thuận lợi khác như sét. Thêm vào đó, bộ thu phát có hỗ trợ băng tần đến 5GHz chuẩn 802.11a/b/g/n/ac, 2x2 MIMO cùng với tốc độ lên đến 867Mbps giúp đường truyền mạng sử dụng ổn định mạnh mẽ. Bộ thu phát tích hợp được ăng ten phát sóng định hướng và hỗ trợ kết nối Point to Point với khoảng cách lên đến 5KM. Do đó, rất thích hợp để lắp đặt ở những khu vực ngoài trừi cần có đường truyền tín hiệu xa như đường phố, các khu vực không triển khai cáp...

Máy chấm công HIKVISION DS-K1T671TMW
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

Máy chấm công HIKVISION DS-K1T671TMW Là máy chấm công vân tay thương hiệu HIKVISIOn được sản xuất tại Trung Quốc với thiết kế theo thẫm mỹ tao nhã , màu sắc trang nhã và dễ dàng lắp đặt.Hỗ trợ Tối đa 50.000 khuôn mặt, 50.000 thẻ từ -• Khoảng cáche: 0.3 m đến 3 m (nhận diện người có/không đeo khẩu trang) • Màn hình LCD 7 - inch, 2 MP • Kết nối TCP/IP, Wifi communicationNgôn ngữ : Tiếng Anh , Tiếng Việt chuyên nghiệp.Sản phẩm phù hợp văn phòng, công ty, khách sạn, nhà hàng, trường học,kho xưởng,các công ty xí nghiệp… với quy mô lớn hoặc nhỏ..

RG-RAP6260(G) Bộ phát wifi Ruijie Reyee
Giá Khuyến Mãi: 10,137,600 VNĐ Giá: 11,800,000 VNĐ

RG-RAP6260(G) được thiết kế đơn giản với chuẩn bảo vệ chống bụi và nước IP68 phù hợp lắp đặt ở ngoài trời. Bộ thiết bị phát wifi có khả năng chịu được điều kiện thời tiết khắc nghiệt, có thể hoạt động ở thời tiết cực lạnh và ẩm ướt. Bên cạnh đó, thiết bị còn hỗ trợ cấp nguồn 802.3at PoE với 2.4GHz và 5GHz cùng với công nghệ MIMO băng tần kép, cung cấp 574Mbps ở 2.4GHz và 1201Mbps ở 5GHz. Thiết bị hỗ trợ tối đa 512 người dùng do đó rất thích hợp để lắp đặt ở những nơi như bãi biển, bến cảng hay các khu mỏ...

Máy Chấm Công DS-K1T671MF
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: 17,100,000 VNĐ

Máy Chấm Công DS-K1T671MF Là máy chấm công vân tay thương hiệu HIKVISIOn được sản xuất tại Trung Quốc với thiết kế theo thẫm mỹ tao nhã , màu sắc trang nhã và dễ dàng lắp đặt.- Bộ nhớ : Tối đa 6.000 khuôn mặt, 5.000 vân thay và 6.000 thẻ -• Khoảng cáche: 0.3 m đến 3 m (nhận diện người có/không đeo khẩu trang) • Màn hình LCD 7 - inch, 2 MP • Tối đa 6.000 khuôn mặt, 5.000 vân thay và 6.000 thẻ • Kết nối TCP/IP, Wifi communicationNgôn ngữ : Tiếng Anh , Tiếng Việt chuyên nghiệp.Sản phẩm phù hợp văn phòng, công ty, khách sạn, nhà hàng, trường học,kho xưởng,các công ty xí nghiệp… với quy mô lớn hoặc nhỏ..

RG-EAP602 Bộ phát Wifi ngoài trời RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: 6,943,200 VNĐ Giá: 7,200,000 VNĐ

RG-EAP602 được thiết kế đơn giản nhỏ gọn với tốc độ truy cập lên đến 1167Mbps giúp tốc độ mạng mạnh mẽ và ổn định. Bên cạnh đó, hỗ trợ băng tần kép đa hướng ngoài trời với công suất cao hỗ trợ 802.11b/g/n/ac được thiết kế dành riêng cho những khu vực như công viên, quảng trường, phố đi bộ... Với công nghệ MIMO dòng băng tần kép có thể cung cấp tốc độ 300Mbps ở 2.4GHz và 867Mbps ở 5GHz. Kết hợp cùng với ăng ten đa hướng được tích hợp sẵn nên cung cấp vùng phủ sóng tuyệt vời cho những người sử dụng.

EAP110-Outdoor Wi-Fi Ngoài Trời Chuẩn N
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: 999,000 VNĐ

EAP110-Outdoor Bộ khuếch đại công suất cao chuyên dụng và ăng-ten chuyên nghiệp, tốc độ cao giúp tăng dung lượng mạng lên ,sẽ là giải pháp hữu hiệu dành cho bạn. Với thiết kế ấn tượng, chất lượng vượt trội chắc chắn sản phẩm phụ kiện mạng chuyên dụng này sẽ mang đến cho bạn sự hài lòng.

Máy Chấm Công GRANDING FACEPRO1-TD
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

Máy Chấm Công GRANDING FACEPRO1-TD Là máy chấm công vân tay được sản xuất tại Trung Quốc với thiết kế theo thẫm mỹ tao nhã , màu sắc trang nhã và dễ dàng lắp đặt.- Bộ nhớ : - 6.000 khuôn mặt - 6.000 dấu vân tay - 10.000 thẻ cảm ứng - 3.000 lòng bàn tay Một người có thể đăng ký 10 dấu vân tay & password - Sử dụng Sensor thế hệ mới chống trầy, chống mài mòn . - Dung lượng nhớ lưu trữ trong máy 200.000 IN/OUT Hệ điều hành LINUX OS. Bộ nhớ 512MB (RAM)- Ngôn ngữ : Tiếng Anh , Tiếng Việt chuyên nghiệp.Sản phẩm phù hợp văn phòng, công ty, khách sạn, nhà hàng, trường học,kho xưởng,các công ty xí nghiệp… với quy mô lớn hoặc nhỏ..

EAP225-Outdoor Bộ Wi-Fi Khuếch Đại Công Suất Cao
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: 2,650,000 VNĐ

Bộ khuếch đại EAP225-Outdoor công suất cao chuyên dụng và ăng-ten chuyên nghiệp cùng với công nghệ MU-MIMO 802.11ac Wave 2 thế hệ mới nhất. Với thiết kế ấn tượng, chất lượng vượt trội chắc chắn sản phẩm phụ kiện mạng chuyên dụng này sẽ mang đến cho bạn sự hài lòng.

Máy Chấm Công GRANDING FACE PRO 1P
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

Máy Chấm Công GRANDING FACE PRO 1P Là máy chấm công vân tay được sản xuất tại Trung Quốc với thiết kế theo thẫm mỹ tao nhã , màu sắc trang nhã và dễ dàng lắp đặt.- Bộ nhớ : - 6.000 khuôn mặt - 6.000 dấu vân tay - 10.000 thẻ cảm ứng - 3.000 lòng bàn tay Một người có thể đăng ký 10 dấu vân tay & password - Sử dụng Sensor thế hệ mới chống trầy, chống mài mòn . - Dung lượng nhớ lưu trữ trong máy 200.000 IN/OUT Hệ điều hành LINUX OS. Bộ nhớ 512MB (RAM)- Ngôn ngữ : Tiếng Anh , Tiếng Việt chuyên nghiệp.Sản phẩm phù hợp văn phòng, công ty, khách sạn, nhà hàng, trường học,kho xưởng,các công ty xí nghiệp… với quy mô lớn hoặc nhỏ..

Máy Chấm Công RONALD JACK FA113
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

Máy Chấm Công RONALD JACK FA113 Là máy chấm công vân tay được sản xuất tại Malaysia với thiết kế theo kiểu dáng vuông vắn truyền thống, màu sắc trang nhã và dễ dàng lắp đặt.- Bộ nhớ : 3000 khuôn mặt + 5.000 dấu vân tay- Một người có thể đăng ký 10 dấu vân tay & password - Sử dụng Sensor thế hệ mới chống trầy, chống mài mòn . - Dung lượng nhớ lưu trữ trong máy 100.000 IN/OUT - Ngôn ngữ : Tiếng Anh , Tiếng Việt chuyên nghiệp.Sản phẩm phù hợp văn phòng, công ty, khách sạn, nhà hàng, trường học,kho xưởng,các công ty xí nghiệp… với quy mô lớn hoặc nhỏ..

Máy Chấm Công GIGATA FA-113
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

Máy Chấm Công GIGATA FA-113 Là máy chấm công vân tay được sản xuất tại Singapore với thiết kế theo kiểu dáng vuông vắn truyền thống, màu sắc trang nhã và dễ dàng lắp đặt.- Bộ nhớ : 3000 khuôn mặt + 5.000 dấu vân tay- Một người có thể đăng ký 10 dấu vân tay & password - Sử dụng Sensor thế hệ mới chống trầy, chống mài mòn . - Dung lượng nhớ lưu trữ trong máy 100.000 IN/OUT - Ngôn ngữ : Tiếng Anh , Tiếng Việt chuyên nghiệp.Sản phẩm phù hợp văn phòng, công ty, khách sạn, nhà hàng, trường học,kho xưởng,các công ty xí nghiệp… với quy mô lớn hoặc nhỏ..

Máy Chấm Công RONALD JACK FA-210
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: 3.850.000

Máy Chấm Công RONALD JACK FA-210 Là máy chấm công vân tay được sản xuất tại Malaysia với thiết kế theo kiểu dáng vuông vắn truyền thống, màu sắc trang nhã và dễ dàng lắp đặt.- Bộ nhớ : 1.500 khuôn mặt, 2.000 dấu vân tay, 2.000 thẻ cảm ứng (tùy chọn) Một người có thể đăng ký 10 dấu vân tay & password - Sử dụng Sensor thế hệ mới chống trầy, chống mài mòn . - Dung lượng nhớ lưu trữ trong máy 100.000 IN/OUT - Ngôn ngữ : Tiếng Anh , Tiếng Việt chuyên nghiệp.Sản phẩm phù hợp văn phòng, công ty, khách sạn, nhà hàng, trường học,kho xưởng,các công ty xí nghiệp… với quy mô lớn hoặc nhỏ..