☎ 0938 11 23 99
tìm camera
Archer A64 Băng Tần Kép Full Gigabit
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
Giá: 799,000 VNĐ TP-Link Archer A64 WiFi Hiệu Suất Cao và đáng tin cậy với khả năng quản lý tập trung. Với thiết kế ấn tượng, chất lượng vượt trội chắc chắn sản phẩm phụ kiện mạng chuyên dụng này sẽ mang đến cho bạn sự hài lòng.
Cảm Biến Cảnh Báo Mở Cửa Không Dây Dahua ARD311-W
Giá Khuyến Mãi: 870,000 VNĐ
Giá: 1,460,000 VNĐ Cảm biến cảnh báo mở cửa không dây Dahua ARD311-W (công tắc từ), cảnh báo khi cánh cửa chuyển động từ 25-40mm sẽ phát tiếng báo động khiến kẻ đột nhập trái phép hoảng sợ, khoảng cách kết nối với thiết bị trung tâm lên đến 700m, tuổi thọ pin lên đến 3 năm, vỏ nhựa ABS cao cấp.
Thiết Bị Kiểm Soát Ra Vào Bằng Khuôn Mặt Dahua Dhi-ASI7214Y-V3
Giá Khuyến Mãi: LIÊN HỆ
Giá: Liên Hệ Thiết bị kiểm soát ra vào bằng khuôn mặt DAHUA DHI-ASI7214Y-V3 là thiết bị kiểm soát ra vào bằng khuôn mặt cao cấp, chính hãng. Hỗ trợ mở khóa bằng khuôn mặt, mở khóa bằng vân tay, mở khóa bằng thẻ IC và mở khóa bằng mật khẩu; mở khóa theo thời gian.
Phần Mềm Tính Cước BillingSEv4.15
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
Giá: Liên Hệ BillingSEv4.15 – Phần mềm tính cước Khách sạn – Công ty, văn phòng – Dùng để theo dõi tính cước cho mỗi phòng khi check in, check out (khách sạn), mỗi nhân viên, phòng ban, máy nhánh cần quản lý các cuộc ra, gọi vào, tại thời điểm nào…. – Sản xuất tại Việt Nam
MÁY CHẤM CÔNG VÂN TAY RONALD JACK DG600BID
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
Giá: Liên Hệ MÁY CHẤM CÔNG VÂN TAY + THẺ CẢM ỨNG+ PIN LƯU ĐIỆN RONALD JACK DG600BID là dòng máy kết hợp chấm công vân tay + thẻ, dòng máy được nâng cấp đã thịnh hành và thông dụng ở thị trường Việt Nam trong nhiều năm qua . Đây chính là sản phẩm thích hợp cho các công ty, văn phòng, nhà hàng, khách sạn
Camera Quan Sát Mobile Hdcvi Ir DH-HAC-HDBW2231F-M
Giá Khuyến Mãi: LIÊN HỆ
Giá: LIÊN HỆ CAMERA QUAN SÁT MOBILE HDCVI IR DH-HAC-HDBW2231F-M là dòng camera hành trình cao câp được thiết kế nhỏ gọn , dễ dàng sử dụng với độ phân giải 2.0 megapixel , hỗ trợ hồng ngoại nhìn xa lên tới 20m . sản phẩm phù hợp cho các loại xe ,...
Camera Thân Nhiệt Không Có Blackbody Dahua
Giá Khuyến Mãi: 94.000.000
Giá: 138.000.000 Dahua DH-TPC-BF2221P-TD7F6 HTM-O là sản phẩm camera cảm biến nhiệt chất lượng, chính hãng. Đây là giải pháp Camera Đo Thân Nhiệt thuộc dòng trung & cao cấp. Với mức độ sai số khi đo rất nhỏ để mang lại một kết quả chính xác nhất. Sai số nhiệt độ đo cực thấp:±0.3℃ khi hoạt động cùng với bộ blackbody, ±1℃ khi không kèm blackbody. Ngưỡng nhiệt độ đo:30℃~45℃., giải pháp camera cảm biến thân nhiệt dành cho sân bay, cửa cảng, công ty, doanh nghiệp, trung tâm y tế, siêu thị....
Giải Pháp Camera Cảm Biến Đo Thân Nhiệt Dahua
Giá Khuyến Mãi: 277.500.000
Giá: 299.500.000 Giải Pháp Camera Cảm Biến Thân Nhiệt Dahua DSS Đây là một bước quan trọng trong việc sớm phát hiện để tiến hành cách ly các ca nghi nhiễm virut Corona tại các sân bay, cửa khẩu, khách sạn,…góp phần hạn chế sự lây lan dịch bệnh trong cộng đồng.
Camera IP nhận biển số hikivision DS-2CD7026G0/EP-IH
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
Giá: Liên Hệ Camera IP nhận biển số hikvision DS-2CD7026G0/EP-IH là dòng camera quan sát IP thân trụ ngoài trời chuyên dụng.Camera quan sát hỗ trợ độ phân giải 2.0 mp 1920 × 1080 60/50fps. Hồng ngoại: ống kính 3.8-16 mm: up to 80 m ống kính 11-40 mm: up to 120 m: Hỗ trợ Wifi 50m,Hồng ngoại 120m,.Tính năng chống ngược sáng thực WDR 120dB, Tính năng giảm nhiễu số 3D DNR, Tính năng Bù ngược sáng BLC, Tính năng chống rung điện tử EIS.Camera phù hợp cho các công trình dự án,kho xưởng,siêu thị,cửa hàng,văn phòng,...
Camera Cảm Biến Thân Nhiệt DS-2TD2617B-3/PA(B)
Giá Khuyến Mãi: LIÊN HỆ
Giá: 234.500.000 Lắp camera cảm biến thân nhiệt là giải pháp thông minh nhất hiện nay, với hệ thống camera cảm biến sẽ giúp bạn ngăn ngừa được dịch virut Corona,Ưu điểm:Thời gian đo chỉ 1 giây, Hiển thị thời gian thực, Giảm thời gian xếp hàngĐo khoảng cách 1m với độ chính xác cao mà không cần tiếp xúc Giám sát liên tục; Kiểm soát tình hình dịch bệnh; Quản lý chặt chẽ các nơi đông người, vùng dịch Dễ dàng lắp đặt, sử dụng; Ít nhân lực hoạt động; Có thể dùng triển khai tạm thời; Áp dụng nhiều khu vực khác nhau
Camera Cảm Biến Đothân Nhiệt Hikvision
Giá Khuyến Mãi: 175,000,000 VNĐ
Giá: 260,000,000 VNĐ Camera IP đo thân nhiệt HIKVISION DS-2TD2617B-6/PA(B) Ống kính ảnh nhiệt: Độ phân giải:160 × 120; Đo Tiêu cự: 6mm; POV:25°×18.7°. Ống kính quang học:Độ phân giải: 2688 x 1520; Tiêu cự: 8mm., lắp camera cảm biến thân nhiệt là giải pháp an toàn cho bạn và người thân trong mùa Covid19 đnag ngày càng diễn biến phức tạp.
Lắp Camera Cảm Biến Dành Cho Công Ty DS-2TD2617B-6/PA(B)
Giá Khuyến Mãi: LIÊN HỆ
Giá: 182.000.000 Camera IP đo thân nhiệt HIKVISION DS-2TD2617B-6/PA(B) Bảng giá tốt nhất thị trường tham khảo tại An Thành Phát nhà phân phối Hikvision, đảm bảo
Thiết Bị Black Body Hỗ Trợ Camera Thân Nhiệt DS-2TE127-F4A
Giá Khuyến Mãi: 195,950,000 VNĐ
Giá: Liên hệ Thiết bị Black body hỗ trợ camera thân nhiệt(DS-2TE127-F4A) Giúp tăng độ chính xác của camera thân nhiệt lên đến ±0.3°C Giải pháp chuyên nghiệp dành cho các khu vực quan trọng như: bệnh viện, nhà ga, bến tàu
Thiết Bị Black Body Hỗ Trợ Camera Thân Nhiệt DS-2TE127-F4A/G4A
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
Giá: Liên Hệ Thiết bị Black body hỗ trợ camera thân nhiệt(DS-2TE127-G4A) Giúp tăng độ chính xác của camera thân nhiệt lên đến ±0.3°C Giải pháp chuyên nghiệp dành cho các khu vực quan trọng như: bệnh viện, nhà ga, bến tàu ...
Lắp Camera Cảm Biến Ảnh Nhiệt Dành Cho Y Tế, Siêu Thị
Giá Khuyến Mãi: LIÊN HỆ
Giá: 62.000.000 Lắp camera cảm biến ảnh nhiệt là giải pháp nhằm phòng chống dịch bệnh lây lan hiện nay, camera Camera ảnh nhiệt có khả năng hiển thị chỉ số nhiệt độ và hình ảnh màu vàng tại vị trí phát nhiệt của vật thể. Có khả năng ghi hình/video và lưu trữ dữ liệu, giúp những trung tâm y tế, các siêu thị vừa và nhỏ kiểm soát được dịch bênh một cách tốt nhất mà bạn nên lựa chọn cho phù hợp với hệ thống camera cảm biến ảnh nhiệt của An Thành Pháp sẽ là lựa chọn phù hợp để đảm bảo an toàn cho mọi người.
DS-3E1508-EI Switch Mạng Gigabit 8 Cổng
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
Giá: 1,420,000 VNĐ Switch DS-3E1508-EI HIKVISION phù hợp cho các khách hàng cần sự ổn định cho camera. Với đặt tính chuyên dụng và giá thành thấp đây ,chất lượng sẽ là một thiết bị không thể thiếu cho hệ thống camera IP.
DS-3E1516-EI Switch Mạng Gigabit 16 Cổng
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
Giá: 2,690,000 VNĐ Switch DS-3E1516-EI HIKVISION phù hợp cho các khách hàng cần sự ổn định cho camera. Với đặt tính chuyên dụng và giá thành thấp đây ,chất lượng sẽ là một thiết bị không thể thiếu cho hệ thống camera IP.
DS-3E1524-EI Switch Mạng Gigabit 24 Cổng
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
Giá: 3,960,000 VNĐ Switch DS-3E1524-EI HIKVISION phù hợp cho các khách hàng cần sự ổn định cho camera. Với đặt tính chuyên dụng và giá thành thấp đây ,chất lượng sẽ là một thiết bị không thể thiếu cho hệ thống camera IP.
Thiết Bị Nhận Dạng Khuôn Mặt Và Đo Nhiệt Độ Hikvision DS-K1T671TM-3XF
Giá Khuyến Mãi: LIÊN HỆ
Giá: Liên hệ Thiết bị nhận dạng khuôn mặt và đo nhiệt độ HIKVision DS-K1T671TM-3XF là một thiết bị kiểm soát truy cập được
DS-K5671-ZU Thiết bị nhận diện khuông mặt HIKVISION
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
Giá: Liên Hệ Thiết bị kiểm soát ra vao nhận diện khuông mặt HIKVISION DS-K5671-ZU sản phẩm phù hợp gắn cho cổng xoay.Thiết bị có thiết kế chắc chắn phù hợp.Tích hợp Màn hình cảm ứng LCD 7 inch.Camera 2 Megapixel, tự động lấy nét và tự thích ứng với những người có quốc tịch khác nhau.Tích hợp ngõ ra IO hoặc Wiegand, dễ dàng Giao tiếp với cửa quay của bên thứ ba.Tối đa 50.000 khuôn mặt, 50.000 sự kiện áp dụng thuật toán deep learning, nhanh hơn và chính xác hơn.Hỗ trợ nhiều ngôn ngữ: tiếng Anh, tiếng Tây Ban Nha, tiếng Ả Rập, tiếng Thái, tiếng Indonesia, tiếng Nga và tiếng Việt.Giao tiếp TCP / IP, WIFI, IP65.Sản phẩm phù hơp cho các công trình dự án,chính phủ,văn phòng,công ty ,siêu thị,...
DS-PI-Q100 Cảm biến hàng rào HIKVISION
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
Giá: Liên Hệ DS-PI-Q100 Cảm biến hàng rào HIKVISION,Máy dò quang điện bốn tia,Phạm vi phát hiện: 100m.Chùm quad công suất cao.Khả năng hiển thị khung ngắm rõ ràng.Điều chỉnh góc tốt để căn chỉnh.Bảo vệ Sương giá và Sương mù .Sản phẩm phù hợp cho các công trình ,văn phòng,cửa hàng,....
DS-PI-Q150 Cảm biên hàng rào HIKVISION
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
Giá: Liên Hệ DS-PI-Q150 Cảm biến hàng rào HIKVISION,Máy dò quang điện bốn tia,Phạm vi phát hiện: 150m.Chùm quad công suất cao.Khả năng hiển thị khung ngắm rõ ràng.Điều chỉnh góc tốt để căn chỉnh.Bảo vệ Sương giá và Sương mù .Sản phẩm phù hợp cho các công trình ,văn phòng,cửa hàng,....
DS-PI-Q150/FM Cảm biến hàng rào HIKVISION
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
Giá: Liên Hệ DS-PI-Q150/FM Cảm biến hàng rào HIKVISION ,Máy dò quang điện bốn tia,Phạm vi phát hiện: 150m.Chùm quad công suất cao.Khả năng hiển thị khung ngắm rõ ràng.Điều chỉnh góc tốt để căn chỉnh.Bảo vệ Sương giá và Sương mù .Sản phẩm phù hợp cho các công trình ,văn phòng,cửa hàng,....
DS-PI-Q250 Cảm biến hàng rào HIKVISION
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
Giá: Liên Hệ DS-PI-Q250 Cảm biến hàng rào HIKVISION,Máy dò quang điện bốn tia,Phạm vi phát hiện: 250m.Chùm quad công suất cao.Khả năng hiển thị khung ngắm rõ ràng.Điều chỉnh góc tốt để căn chỉnh.Bảo vệ Sương giá và Sương mù .Sản phẩm phù hợp cho các công trình ,văn phòng,cửa hàng,....
DS-PI-Q250/FM Cảm biến hàng rào HIKVISION
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
Giá: Liên Hệ DS-PI-Q250/FM Cảm biến hàng rào HIKVISION, Máy dò quang điện bốn tia,Phạm vi phát hiện: 250m.Chùm quad công suất cao.Khả năng hiển thị khung ngắm rõ ràng.Điều chỉnh góc tốt để căn chỉnh.Bảo vệ Sương giá và Sương mù .Sản phẩm phù hợp cho các công trình ,văn phòng,cửa hàng,....
Lắp Đặt Camera Quan Sát Ebitcam E2
Giá Khuyến Mãi: 1.500.000
Giá: 1.750.000 Lắp đặt camera quan sát giúp giám sát văn phòng, công ty, showroom, gia đình Camera 2MP Cloud IP Camera 1280*720 Góc quan sát: H:60,5 - V:34 - D:70,Khoảng cách hồng ngoại xem đêm 10-15m,Hỗ trợ zoom 8x, xoay lên xuống 90 độ, quay quét trái phải 350 độ. Thu âm 360 độ, hỗ trợ video call, chức năng giảm tiêng ồn thông minh 3D,Đàm thoại 2 chiều, âm thanh to rõ, Kết nối Wifi cực mạng với ăng ten FPC chuyên nghiệp bên trong vừa đẹp mắt vừa bắt sóng tốt tín hiệu wifi và không có vùng ngoài phủ sóng. Hỗ trợ trên 1000 người cùng xem đồng thời 1 IP.
Lắp Đặt Camera Quan Sát Ebitcam E2-2MP
Giá Khuyến Mãi: 1.500.000
Giá: 2.100.000 lắp camera quan sát wifi Ebitcam E2 chất lượng FULL HD 1080P Dòng sản phảm camera wifi cao cấp chất lượng bạn nên lựa chọn. Camera IP Wifi EBITCAM E2 1080P có độ phân giải 2.0 megapixel, thiết kế nhỏ gọn, vỏ nhựa màu trắng. Giúp giám sát trẻ em, người già, thú nuôi. Sản phẩm
EAP235-Wall Wi-Fi Gắn Tường Gigabit Omada
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
Giá: 1,699,000 VNĐ EAP235-Wall Wi-Fi Dual-Band Chuẩn AC1200 không dây tốc độ cao giúp tăng dung lượng mạng lên ,sẽ là giải pháp hữu hiệu dành cho bạn. Với thiết kế ấn tượng, chất lượng vượt trội chắc chắn sản phẩm phụ kiện mạng chuyên dụng này sẽ mang đến cho bạn sự hài lòng.
EAP245 Wi-Fi Gắn Trần Gigabit AC1750
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
Giá: 2,499,000 VNĐ Tp-Link EAP245 Wi-Fi Băng Tần Kép Siêu Nhanh giúp tăng dung lượng mạng lên ,sẽ là giải pháp hữu hiệu dành cho bạn. Với thiết kế ấn tượng, chất lượng vượt trội chắc chắn sản phẩm phụ kiện mạng doanh nghiệp này sẽ mang đến cho bạn sự hài lòng.
Lắp Đặt Camera Quan Sát Ebitcam EBF2-5MP
Giá Khuyến Mãi: 2.600.000
Giá: 2.950.000 Lắp đặt camera quan sát EBITCAM EBF2 Camera 5MP Fisheye 1936*1936, Khoảng cách hồng ngoại xem đêm 10-15m, Thu âm 360 độ, hỗ trợ video call, chức năng giảm tiêng ồn thông minh 3D Đàm thoại 2 chiều, âm thanh to rõ, Kết nối Wifi cực mạng với ăng ten FPC chuyên nghiệp bên trong vừa đẹp mắt vừa bắt sóng tốt tín hiệu wifi và không có vùng ngoài phủ sóng. Hỗ trợ trên 1000 người cùng xem đồng thời 1 IP.
Camera Ebitcam Cube Ebf4
Giá Khuyến Mãi: 1.100.000
Giá: 1.300.000 Lắp camera quan sát ebitcam Camera 2MP Cloud IP Camera 1920*1080 Góc quan sát: 109 độ Khoảng cách hồng ngoại xem đêm 10m Thu âm 360 độ, hỗ trợ video call, chức năng giảm tiêng ồn thông minh 3D Tính năng nhận diện khuôn mặt Tính năng nhận diện hình ngườiTính năng nhận diện âm thanh bất thường, camera gắn cho gia đình, văn phòng, công ty.... Chế độ lưu trữ siêu dài, thẻ 32GB lưu trữ 7-10 ngày (tuỳ thuộc khung hình quan sát) Đàm thoại 2 chiều, âm thanh to rõ
GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Thiết bị Module quang Ruijie
Giá Khuyến Mãi: 2,526,480 VNĐ
Giá: 2,870,000 VNĐ Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…1000BASE-ZX, SFP Transceiver, SM (1550nm, 40km, LC).
GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Module quang Single mode SFP RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: 2,526,480 VNĐ
Giá: 2,860,000 VNĐ Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…1000BASE-ZX, SFP Transceiver, SM
GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI Module quang Single mode SFP RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: 3,141,600 VNĐ
Giá: 3,650,000 VNĐ Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX Ruijie GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…1000BASE-LH, SFP Transceiver, BIDI-TX1550/RX1310,40km,LC
GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI Module quang RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: 2,294,160 VNĐ
Giá: 2,850,000 VNĐ Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI áp dụng các bước sóng khác nhau trong truyền và nhận. Theo cách đó, tín hiệu quang được truyền hai chiều trong cáp quang. Mô-đun SFP là một thiết bị đầu vào / đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP có thể được mô tả như là một phiên bản nhỏ hơn của Bộ chuyển đổi giao diện bitcoin Giga (GBIC), còn được gọi là một GBIC nhỏ. Ngoài các ứng dụng cho cổng Gigabit Ethernet, SFP cũng hỗ trợ các ứng dụng thu phát trên cổng FE và cổng SDM STM-1.1000Base-T SFP sử dụng dây đồng hiện có để thực hiện kết nối Gigabit song công hoàn toàn giữa các máy trạm cao cấp và phòng phân phối điện
GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI Thiết bị Module quang Ruijie
Giá Khuyến Mãi: 2,719,200 VNĐ
Giá: 2,350,000 VNĐ Module Quang RUIJIE GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI là loại thiết bị có thiết kế nhỏ gọn và tiện lợi. Ngoài ra, Module Quang GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI được áp dụng những bước sóng khác nhau trong việc truyền đạt và nhận. GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI có hỗ trợ 2 đầu vào và đầu ra, sóng nóng 1000Base-LX
Camera Quan Sát Cho Biệt Thự
Giá Khuyến Mãi: 19,800,000 VNĐ
Giá: 23,000,000 VNĐ Bộ camera quan sát cho Biệt Thự cao cấp dùng công nghệ IP độ phân giải 2.0MP cho hình ảnh chất lượng FULL HD 1080P góc quan sát 100 độ
Camera Kbvision KX-1459TN2
Giá Khuyến Mãi: LIÊN HỆ
Giá: 390.000.000 KBVISION KX-3011N là camera IP thân hồng ngoại có độ phân giải 3MP, Led SMD tuổi thọ cao cho tầm quan sát xa 30m. Camera hỗ trợ tự động điều chỉnh hình ảnh và màu sắc đẹp nhất phù hợp nhất với mọi môi trường ánh sáng
Backbody KX-B01TN
Giá Khuyến Mãi: LIÊN HỆ
Giá: 94.500.000 KBVISION KX-B01TN là thiết bị đo thân nhiệt phụ trợ. Kết hợp với camera đo thân nhiệt KBVISION chuyên dụng để giảm thiểu sai mức độ số khi đo.
Thiết Bị Điều Khiển 1 Làn Xe Kbvision KX-FL300A
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
Giá: Liên Hệ thiết bị điều khiển 1 làn xe kbvision KX-FL300A chuyên dụng cho camera giao thông, điều khiển công suất chính xac và ỏn đinh.công nghệ ổn định điện tiên tiến.Thời gian xử lý thấp, dưới 80ms, hỗ trợ chụp nhanh 2 ảnh liên tục.
Lắp Camera Cảm Biến Thân Nhiệt KX-H02TN
Giá Khuyến Mãi: 269.900.000.
Giá: 310.000.000 Hệ thống camera cảm biến thân nhiệt được xem là một dòng camera siêu hot nhất hiện nay, hệ thống camera quan sát bao gồm camera quan sát KX-H02TN, Backbody KX-B01TN,KX-DA4K8216N3P16, camera cảm biến thân nhiệt là giải pháp hàng đầu trong việc phòng chống dịch Corona hiện nay, giải pháp thông minh cho hệ thống siêu thi, bãi xe, cửa hàng, văn phòng, công ty hiện nay.
Camera Cảm Biến Đo Thân Nhiệt Kbvision
Giá Khuyến Mãi: 220,000,000 VNĐ
Giá: 320,000,000 VNĐ 🔥CAMERA CẢM BIẾN THÂN NHIỆT KBVISION – Giải pháp hữu hiệu trong tâm dịch Covid-19💥 Phòng bệnh hơn chữa bệnh khi dịch bệnh có nguy cơ lây lan và bùng phát KBVISION đưa ra giải pháp có thể Đo được chính xác nhiệt độ cơ thể con người một cách nhanh nhất mà KHÔNG CẦN TIẾP XÚC với sai số cực nhỏ. Trọn bộ camera cảm biến đo thân nhiệt dành cho siêu thị, công ty, sân bay, hải quan, cửa hàng... trung tâm y tế, bệnh viện.
Thiết Bị Đo Thân Nhiệt Phụ Trợ Tripod Kbvision KX-TR01
Giá Khuyến Mãi: LIÊN HỆ
Giá: 7.500.000 Tripod KBVISION KX-TR01 là thiết bị đo thân nhiệt phụ trợ. Kết hợp với camera đo thân nhiệt KBVISION chuyên dụng để giảm thiểu sai mức độ số khi đo.
Mini-GBIC-GT Module quang RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: 3,168,000 VNĐ
Giá: 3,800,000 VNĐ Thiết bị Module quang Ruijie Mini-GBIC-GT là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang.
MINI-GBIC-LH40-SM1310 Module quang RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: 3,775,200 VNĐ
Giá: 4,360,000 VNĐ Module Quang RUIJIE MINI-GBIC-LH40-SM1310 là loại thiết bị có thiết kế nhỏ gọn và dễ dàng lắp đặt và sử dụng tiện lợi. Bên cạnh đó, MINI-GBIC-LH40-SM1310 có hỗ trợ 2 đầu vào và đầu ra, Ethernet GE bước sóng ngắn 1000Base-LH. Cùng với hệ số hình thức SFP sẽ có thể kết nối với cổng cáp và mạng cáp quang nhanh chóng.
MINI-GBIC-LH40-SM1310 Module quang RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: 3,775,200 VNĐ
Giá: 4,360,000 VNĐ Module Quang RUIJIE MINI-GBIC-LH40-SM1310 là loại thiết bị có thiết kế nhỏ gọn và dễ dàng lắp đặt và sử dụng tiện lợi. Bên cạnh đó, MINI-GBIC-LH40-SM1310 có hỗ trợ 2 đầu vào và đầu ra, Ethernet GE bước sóng ngắn 1000Base-LH. Cùng với hệ số hình thức SFP sẽ có thể kết nối với cổng cáp và mạng cáp quang nhanh chóng.
MINI-GBIC-LX-SM1310 MODULE QUANG SFP 1Gb RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: 1,422,960 VNĐ
Giá: 2,000,000 VNĐ Ruijie MINI-GBIC-LX-SM1310 là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang.Mô-đun SFP có thể được mô tả như là một phiên bản nhỏ hơn của Bộ chuyển đổi giao diện bitcoin Giga (GBIC), còn được gọi là một GBIC nhỏ. Ngoài các ứng dụng cho cổng Gigabit Ethernet, SFP cũng hỗ trợ các ứng dụng thu phát trên cổng FE và cổng SDM.
MINI-GBIC-SX-MM850 Module quang SFP RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: 1,277,760 VNĐ
Giá: 1,850,000 VNĐ Ruijie Mini-GBIC-SX-MM850 là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang.Mô-đun SFP có thể được mô tả như là một phiên bản nhỏ hơn của Bộ chuyển đổi giao diện bitcoin Giga (GBIC), còn được gọi là một GBIC nhỏ. Ngoài các ứng dụng cho cổng Gigabit Ethernet, SFP cũng hỗ trợ các ứng dụng thu phát trên cổng FE và cổng SDM.
MINI-GBIC-ZX80-SM1550 Module quang RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: 4,646,400 VNĐ
Giá: 5,320,000 VNĐ Module Quang RUIJIE MINI-GBIC-ZX80-SM1550 là một loại thiết bị được cài đặt vào cổng Ethernet và đầu vào/đầu ra Ethernet GE bước sóng ngắn 1000Base-ZX. Bên cạnh đó, SFP còn chịu trách nhiệm kết nối được các cổng cáp và mạng cáp quang.
OC200 Quản Lý tập trung cho thiết bị
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
Giá: 2,499,000 VNĐ TP-Link OC200 quản lý tập trung lên đến 100 điểm truy cập ,quản lý nội bộ các thiết bị với độ bảo mật và ổn định cao nhất .Với thiết kế ấn tượng, chất lượng vượt trội chắc chắn sản phẩm phụ kiện mạng chuyên dụng này sẽ mang đến cho bạn sự hài lòng.
OC300 Thiết Bị Quản Lý Tập Trung
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
Giá: 5,999,000 VNĐ TP-Link OC300 quản lý tập trung lên đến 500 điểm truy cập ,quản lý nội bộ các thiết bị với độ bảo mật và ổn định cao nhất .Với thiết kế ấn tượng, chất lượng vượt trội chắc chắn sản phẩm phụ kiện mạng chuyên dụng này sẽ mang đến cho bạn sự hài lòng.
Camr Biến Nước Tràn Không Dây PCA-31W
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
Giá: Liên Hệ Camera biến nước tràn không dây PCA-31W Phát hiện và cảnh báo khi xảy ra tình trạng rò rỉ hay tràn nước, ngập nước. Bảo vệ ờ những khu vực cần thiết như tầng hầm, phòng giặt, nhà kho, nhà tắm, bể nước…
Thiết Bị Quang Questek QTF-RS01AC
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
Giá: 3,860,000 VNĐ
Thiết Bị Quang Questek QTF-RS02AC
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
Giá: 4,260,000 VNĐ
Thiết Bị Quang Questek QTF-RS08AC
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
Giá: 9,780,000 VNĐ
Thiết Bị Phát Sóng Wifi Gắn Tường Ruijie RG-AP110-L
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
Giá: Liên Hệ Thiết bị phát sóng wifi gắn tường RUIJIE RG-AP110-L sản phẩm thiết bị wifi hỗ trợ tốc dộ lên tới 300Mbps@2.4GHz.Sản phẩm phù hợp cho khách san, văn phòng, gia đình
Thiết Bị Phát Sóng Wifi Gắn Tường Ruijie Rg-Ap130 (L)
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
Giá: Liên Hệ Thiết bị phát sóng wifi gắn tường RUIJIE RG-AP130 (L) là dòng wifi gắn tường tốc dộ cao lên tới 1.167 Gbps. Hỗ trợ 2 băng tần 2.4GHz và 5 GHz . hỗ trợ kết nối tối đa 32 người dùng. Sản phẩm phù hợp cho văn phòng, kho xưởng, siêu thị,
Thiết Bị Phát Sóng Wifi Ốp Trần Ruijie RG-AP210-L
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
Giá: Liên Hệ Thiết bị phát sóng wifi ốp trần RUIJIE RG-AP210-L là dòng thiết bị wifi gắn trần được thiết kế nhỏ gon tính thẩm mỹ cao,
Thiết Bị Phát Sóng Wifi Ốp Trần Ruijie RG-AP710
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
Giá: Liên Hệ Thiết bị phát sóng wifi ốp trần RUIJIE RG-AP710 sản phẩm thuộc dòng wifi ốp trấn được thiết kế nhỏ gọn, tính thẩm mỹ cao.
RG-AP710 Thiết bị mạng wifi Ruijie
Giá Khuyến Mãi: 4,224,000 VNĐ
Giá: 4,850,000 VNĐ RUIJIE RG-AP710 thiết kế băng tần kép đồng thời 802.11ac, tốc độ dữ liệu AP710 lên tới 1.167Gbps, đủ cho môi trường cửa hàng bán lẻ và văn phòng nhỏ. Cộng với quản lý đám mây 100% và Bảo hành 3 năm, AP710 nhập cảnh cung cấp sự cân bằng hoàn hảo về hiệu suất giá cho người dùng doanh nghiệp vừa và nhỏ.Thiết bị Access point wifi trong nhà AP710 sử dụng thiết kế đơn giản và phong cách để phù hợp với các kịch bản khác nhau. Không cài đặt phần mềm, Cung cấp nhanh 4 bước bởi ứng dụng di động đám mây của Ruijie
First « Prev  1 2  Next » End
Camera An Thành phát hướng dẫn khách hàng cách cài đặt camera IP Kbvision bằng điện thoại, để đáp ứng nhu cầu cần thiết của khách hàng ngày nay.
Nhằm nâng cao nhu cầu lắp đặt camera giám sát của khách hàng ngày một cao hơn thì công ty Camera An Thành Phát xin giới thiệu, hướng dẫn cài đặt camera bằng điện thoại đến khách hàng một hãng camera wifi chất lượng nữa để khách hàng có thể tham khảo
Camera quan sát là để đảm bảo an ninh, nhằm mục đích tiết kiệm tối đa và sử dụng lâu sau này mà không cần hỗ trợ thì chúng ta nên biết cách cài đặt xem camera bằng phần mềm trên điện thoại của mình, vừa cài đặt được mà có thể kiểm soát camera của bạn được bảo mật hơn.
Lắp đặt camera độ phân giải full hd 1080p tương đương 2.0MP và 3.0MP hình ảnh sắt nét. camera quan sát chất lượng hình ảnh cao FULL HD 1080P là lựa chọn chất lượng tốt độ nét cao. camera quan sát full hd 1080P 2.0MP ngày nay có giá thành tương đối thấp do đó khách hàng nên đầu tư những dòng camera có độ phân giải cao này, đáp ứng được nhu cầu giám sát rõ nét chất lượng tốt. lắp đặt camera quan sát full hd 1080P độ phân giải cao giá rẻ ổn định
Xem tình trạng kẹt xe, tình trạng ngập nước bằng phần mềm zalo kêt hợp hệ thống camera quan sát chuyên nghiệp tại địa bàn TPHCM
Bảng báo giá camera vantech chính hãng chiết khấu cao tại An Thành Phát Công ty chuyên cung cấp phân phối camera quan sát thương hiệu Vantech chính sách bảo hành hợp lý của vantech đến 5 năm , dịch vụ sửa chử bảo trì camera quan sát vantech giá rẻ tại An Thành phát, Bản báo giá camera vantech theo cotaloge vantech chưa chiết khấu, Để biết thêm chính sách bảo trì bảo hành và chiết khấu theo bản báo giá vantech vui lòng liên hệ camera An Thành Phát.
Báo giá camera hdparagon mới nhất tại An Thành Phát chuyên phân phối camera hdparagon taiwan chất lượng tốt, camera quan sát hdparagon chính hãng giá sỉ, chuyên phân phối cung cấp lắp đặt camera hdparagon chiết khấu cao cho thợ đại lý bản báo giá camera hdparaon chính hãng, Lắp đặt camera HDparagon là giải pháp công nghệ mới giám sát ổn định qua điện thoại, Camera HDparagon tích hợp nhiều công nghệ Giá camera HDparagon rất rẻ và cạnh tranh.
Báo giá camera Avtech chính hãng taiwan dịch vụ báo giá camera thương hiệu avtech hàng đầu chất lượng dịch vụ lắp camera avtech hàng đầu chất lượng tốt dịch vụ lắp camera avtech chính hãng xuất xứ taiwan, ưu điểm khi sử dụng hệ thống camera quan sát avetch tại An Thành Phát dịch vụ tốt nhất dịch vụ camera giám sát hàng đầu trên thị trường Việt Nam
Trên thị trường hiện nay có chủ yếu 3 dòng camera phổ biến là camera hồng ngoại, starlight và camera full-color. Chính vì vậy khi lựa chọn lắp đặt camera quan sát dành cho khu phố thì cần phải lựa chọn camera quan sát chất lượng, đáp ứng được nhu cầu giám sát theo dõi vào ban đêm . Chính vì vậy khi lựa chọn lắp đặt hệ thống camera quan sát FULL COLOR, sẽ đảm bảo được hình ảnh khi xem lại sẽ thấy rõ hơn camera quan sát hồng ngoại bình thường.Và khi lắp đặt camera giám sát khu phố dùng công nghệ FULL-COLOR chính là giải pháp tối ưa và tiết kiệm.
Nhằm đáp ứng nhu cầu của quý khách hàng, Hãng KBVISION cho ra đời dòng sản phẩm HD Analog camera Full color – Cho hình ảnh có màu trong mọi điều kiện ánh sáng, dù là tối hoàn toàn. Chắc chắn những gì mà Camera Full color 5.0 MP mang lại sẽ mang đến giải pháp quan sát, tăng cường an ninh 24/24 như những gì mà bạn mong đợi.
Khi lắp đặt hệ thống camera giám sát, việc lưu trữ hình ảnh hầu như là yêu cầu bắt buộc. Với một hệ thống camera hiện đại ngày nay, sẽ có nhiều phương pháp để có thể lưu trữ hình ảnh (Lưu trữ qua ổ cứng trên đầu ghi hình, lưu trữ trực tiếp trên thẻ nhớ lắp tại camera, lưu về bộ NAS, lưu FTP, lưu local trên máy tính…). Trong các phương pháp trên thì sẽ có 2 phương pháp lưu trữ phổ biến, tùy thuộc vào yêu cầu lưu lâu dài hay tiết kiệm, đó là lưu trên đầu ghi và lưu trên thẻ nhớ trực tiếp.
Khách hàng đang tìm kiếm các giá camera quan sát phù hơp cho mình đê lựa chọn đúng các dòng camera quan sát giá rẻ ổn định hiện nay thì công ty AN THÀNH PHÁT sẽ tư vấn khách hàng các dòng camera quan sát phù hợp để khách hàng dễ dàng lựa chọn camera quan sát cho mình .
camera full color là gì, có nên lắp đặt camera quan sát full color không? hình ảnh camera full color có những đặt tính ưu việt gì giá camera quan sát full color có mắc không
Hiện nay nhu cầu sử dụng các thiết bị công nghệ thông minh ngày càng nhiều.Thiết bị camera wifi vantech là sản phẩm mới của thương hiệu vantech với thiết kế nhỏ gọn tinh tế chỉ cần kết nối mạng wifi để sử dụng không cần sử dụng dây mạng rườm rà mà vẫn cho đường truyền ổn định.Để thuận tiện cho việc người dùng co thể tự mua sản phẩm về tự lắp đặt và cài đặt.Công ty AN THÀNH PHÁT xin giới thiệu đến người dùng cách cài đặt phần mềm xem camera vantech V3 một cách đầy đủ và chi tiết nhất
Lắp đặt camera hiện nay là giải pháp an ninh tốt nhất và cần thiết cho mỗi con người chúng ta. Do thực trạng đời sống ngày càng phức tạp thường xảy ra các vụ trộm cắp tài sản. Tuy nhiên lắp đặt hệ thống camera quan sát bạn cần phải bỏ ra 1 chi phí không nhỏ. Sau đây là bài viết về bảng giá thi công lắp đặt camera an ninh cho bạn tham khảo và có thể lựa chọn loại camera phù hợp.
Camera quan sát giá rẻ giờ đây dường như là điểm đến hàng đầu của hầu hết người dùng hiện nay bởi chúng giúp ta có thể tiết kiệm khoản chi tiêu không hề nhỏ. Tuy nhiên camera quan sát có rất nhiều loại, thương hiệu hay nguồn gốc xuất xứ, mỗi loại có những đặc điểm, chức năng riêng, vậy chúng ta nên lắp camera quan sát giá rẻ nào để đảm bảo chất lượng tốt, hiệu quả cao. Hãy cùng An Thành Phát xem qua bài viết này nhé!
Lắp đặt camera quan sát quận gò vấp sẽ giúp mọi người chọn được camera phù hợp nhất với nơi ở. Một chỗ ở an toàn thì phải đảm bảo luôn trong tầm mắt của bạn.Lắp camera quan sát quận gò vấp luôn cung cấp sản phẩm cũn như đưa ra giải pháp tốt nhất giúp người dùng tiết kiệm chi phí
Hướng dẫn lắp đặt khóa cửa vân tay tại nhà giúp giảm thiểu chi phí lắp đặt bên ngoài 1 cách hiệu quả. Lắp khoa cửa vân tay đem lại nhiều lợi ích cho người dùng hiện nay.
Giải pháp lắp camera nhà xưởng tốt nhất cho chủ hay quản lý cấp cao đảm bảo giám sát được tổng thể xưởng cũng như công nhân làm việc ở trong nhà xưởng. Camera cho nhà xưởng có độ ổn định cao, hoạt động mạnh mẽ với mọi điều kiện môi trường.
Camera Wifi Giá Rẻ Tốt Hình ảnh FULL HD như KBone hoặc camera wifi Imou dễ sử dụng giá rẻ hình ảnh sắt nét bên cạnh những dòng camera wifi chính hãng khách hàng hay lựa chọn camera wifi yoosee giá rẻ tuy nhiên chất lượng cũng như dịch vụ camera wifi giá rẻ của yoosee không tốt bằng những camera wifi uy tín trên thị trường Việt Nam
Lắp khóa cửa vân tay giá rẻ chính giải pháp bảo vệ ngôi nhà bạn hiệu quả giúp bạn có thể yên tâm ra ngoài mà không cần phải lo lắng có kẻ xấu xâm nhập ngôi nhà của mình.
Camera Hikvision chính hãng là một trong những dòng camera đang được nhiều khách hàng trong và ngoài nước sử dụng phổ biến nhất hiện nay. Vậy camera Hikvision có những công nghệ nào? Giá chính hãng có rẻ không? Mời bạn xem qua bài viết dưới đây nhé!
Trong quá trình sử dụng camera thì ắt hẵn sẽ có nhiều lúc quý khách cần xem lại lịch sử ghi hình camera để phục vụ một vài nhu cầu cá nhân, hoặc bị mất trộm cần trích xuất dữ liệu. Vì vậy hôm nay An Thành Phát chúng tôi sẽ hướng dẫn các bạn cách xem lại Camera IMOU thông qua điện thoại thông minh, máy tính. Các bạn hãy làm theo hướng dẫn của mình nhé.
Để đảm bảo an toàn thông tin, tránh kẻ xấu lợi dụng, đột nhập vào camera để lấy trộm hình ảnh và những ý định xấu khác. Hôm nay An Thành Phát sẽ hướng dẫn mọi người cách đổi mật khẩu cho camera IMOU trên ứng dụng điện thoại và máy tính một cách nhanh chóng và đơn giản nhất nhé.
Phần mềm iDMSS Plus là phần mềm cho phép xem camera online cũng như nhiều tính năng khác trên điện thoại Iphone. Đây là phần mềm miễn phí và hỗ trợ nhiều loại kết nối cũng như dòng sản phẩm. Sau đây, An Thành Phát sẽ hướng dẫn sử dụng phần mềm iDMSS chi tiết nhất.
Dahua Technology là thương hiệu camera an ninh giám sát hàng đầu thế giới. Với hơn 15 năm kinh nghiệm nghiên cứu và phát triển sản phẩm, Dahua đã và đang cung cấp các sản phẩm, dịch vụ đến hơn 193 quốc gia với chất lượng, độ tin cậy và sự ổn định vượt trội
Khi lắp đặt camera nhà xưởng bạn cần tính toán kỹ lưỡng về cách chọn camera như thế nào? Xác định các vị trí cần lắp đặt, xác định thời gian lưu trữ?… Ngoài ra còn nhiều vấn đề khác nữa. Bài viết dưới đây sẽ giải đáp các thắc mắc của bạn về cách lắp đặt camera nhà xưởng chi tiết nhất!
RG-EG2100-P V2 là Dòng Smart Gateway tích hợp cổng PoE+ - 8 cổng 1000BASE-T ports (7x POE/POE+), tổng công suất 135W - Hỗ trợ lên đến 2 cổng WAN
Thiết bị mạng/Switch Ruijie Reyee RG-EG105G-P là thiết bị được quản lý trên nền tảng đám mây với thiết kế phù hợp dành cho các ngôi nhà thông minh, nhà hàng, văn phòng nhỏ hay khách sạn homestay. Ruijie RG-EG105G có giá cả phải chăng, kiểu dáng nhỏ gọn và dễ dàng sử dụng, đồng thời nó cũng đi kèm với băng thông 500Mb và hỗ trợ lên đến 100 thiết bị đầu cuối, hứa hẹn sẽ là một thiết bị mạng mà doanh nghiệp của bạn khó có thể bỏ qua.
Lắp camera cửa hàng là một trong những điều cần thiết nhất hiện nay nhằm bảo vệ an ninh, tài sản cũng như sự an toàn của người thân trong gia đình, tùy vào diện tích của cửa hàng mà phân bố vị trí camera cửa hàng hợp lý. Sau đây là bài viết cung cấp những thông tin, tính năng cần thiết và hình ảnh demo lắp camera cửa hàng chân thực nhất để bạn có thể tham khảo, và lựa chon cho mình mẫu camera cửa hàng hợp lý.
Lắp camera gia đình là một trong những điều cần thiết nhất hiện nay nhằm bảo vệ an ninh, tài sản cũng như sự an toàn của người thân trong gia đình. Sau đây là bài viết cung cấp những thông tin cần thiết và hình ảnh demo lắp camera gia đình chân thực nhất để bạn có thể tham khảo.