☎ 0938 11 23 99
tìm camera

RG-NBS3100-8GT2SFP Switch POE 8 cổng RUIJIE

Giá : 5,640,000 VNĐ
Giá Khuyến Mãi: 5042400
Sản Phẩm:
Switch POE 8 cổng RUIJIE RG-NBS3100-8GT2SFP Layer 2 Smart Managed Switch 8 Cổng 10/100/1000BASE-T+ 2 cổng quang 8 cổng 10/100/1000BASE-T 2 cổng SFP 1000BASE-X Tốc độ chuyển mạch: 192Gbps Tốc độ chuyển mạch: 15Mpps Tính năng Layer 2: port mirroring, loop protection, cable detection

RG-NBS3100-8GT2SFP Switch POE 8 cổng RUIJIE

🎥 Đặt Điểm Thiết kế mạng Lan cáp quang RG-NBS3100-8GT2SFP Thông Số
📸 Camera RG-NBS3100-8GT2SFP
👍🏻 Độ Nét sp Khác
🛡 Công Nghệ Camera Dùng sp Khác
💯 Điểm Nỗi Bật sp khac
🕯 Giám Sát Ban Đêm sp Khác
🏟️ Thiế Kế Thiết Bị Quang
Switch POE 8 cổng RUIJIE RG-NBS3100-8GT2SFP Layer 2 Smart Managed Switch 8 Cổng 10/100/1000BASE-T+ 2 cổng quang 8 cổng 10/100/1000BASE-T 2 cổng SFP 1000BASE-X Tốc độ chuyển mạch: 192Gbps Tốc độ chuyển mạch: 15Mpps Tính năng Layer 2: port mirroring, loop protection, cable detection

Thông số kỹ thuật Switch POE 8 cổng RUIJIE RG-NBS3100-8GT2SFP:

Layer 2 Smart Managed Switch 8 Cổng 10/100/1000BASE-T+ 2 cổng quang 

- 8 cổng 10/100/1000BASE-T
 
- 2 cổng SFP 1000BASE-X
 
- Tốc độ chuyển mạch: 192Gbps
 
- Tốc độ chuyển mạch: 15Mpps
 
- MAC: 8K, VLAN: 4094
 
- Tính năng Layer 2: port mirroring, loop protection, cable detection
 
- Tính năng bảo mật: broadcast storm suppression, port speed limit, port isolation
 
- Kích thước:  260x120x43.6mm
 
- Nhiệt độ hoạt động: 0°C~50°C
 
- Dễ dàng quản lý và cấu hình qua Ruijie cloud
 
- Hỗ trợ IEEE802.1Q VLAN, bảo mật giữa các nhóm thiết bị
 
SWITCH Ruijie RG-NBS3100-8GT2SFP
 
 

Đặc tính kỹ thuật Switch POE 8 cổng RUIJIE RG-NBS3100-8GT2SFP

Thiết bị Thông số
Switch POE 8 cổng RUIJIE RG-NBS3100-8GT2SFP
Layer 2 Smart Managed Switch 8 Cổng 10/100/1000BASE-T+ 2 cổng quang 
- 8 cổng 10/100/1000BASE-T
- 2 cổng SFP 1000BASE-X
- Tốc độ chuyển mạch: 192Gbps
- Tốc độ chuyển mạch: 15Mpps
- MAC: 8K, VLAN: 4094
- Tính năng Layer 2: port mirroring, loop protection, cable detection
- Tính năng bảo mật: broadcast storm suppression, port speed limit, port isolation
- Kích thước:  260x120x43.6mm
- Nhiệt độ hoạt động: 0°C~50°C
- Dễ dàng quản lý và cấu hình qua Ruijie cloud
- Hỗ trợ IEEE802.1Q VLAN, bảo mật giữa các nhóm thiết bị

 

Tính năng nổi bật Switch POE 8 cổng RUIJIE RG-NBS3100-8GT2SFP:

Thiết kế chống sét cao cấp để đảm bảo sự ổn định của sản phẩm

Khả năng chống sét của cổng đạt 6KV, giúp giảm khả năng cổng bị hư hại do nước dâng và cải thiện tính ổn định của thiết bị mạng.
 
Chuyển đổi mạng hoàn thành việc tạo dự án trong một bước
 
Hỗ trợ tự động lấy địa chỉ IP từ cổng và kết nối với mạng bên ngoài mà không cần cấu hình. Đồng thời hỗ trợ mạng giữa các thiết bị chuyển mạch.Quét số sê-ri của bất kỳ công tắc nào trong thiết bị mạng Switch Ruijie tự động thêm tất cả các thiết bị chuyển mạch trong mạng vào dự án.
 
Hỗ trợ quản lý từ xa nền tảng đám mây APP / MACC của Ruiyi, vận hành và bảo trì dễ dàng hơn
 
Nó không chỉ hỗ trợ quản lý giao diện WEB mà còn hỗ trợ quản lý từ xa nền tảng đám mây APP và MACC.Thiết bị mạng HUB -SWITCH Ruijie RG-NBS3100-8GT2SFP cung cấp một cách thuận tiện và linh hoạt để phân chia các Vlan, cho phép bạn chia các cổng thành các Vlan khác nhau khi cần tạo ra thiết bị mạng ổn định hơn cho bạn.
 
 
SWITCH Ruijie RG-NBS3100-8GT2SFP
 
 

Hãng sản xuất Switch POE 8 cổng RUIJIE RG-NBS3100-8GT2SFP:

Ruijie Networks thương hiệu Trung Quốc - là một trong 4 nhà sản xuất thiết bị mạng - wifi cấp doanh nghiệp (Enterprise) lớn nhất thế giới (Ruijie, Cisco, HP, Huawei, ..). Có thị phần số 1 về WLAN, số 3 về switch, chuyên cung cấp WLAN, Switch, Router, Internet Gateway, Firewall và Software.
 
Ruijie cung cấp các sản phẩm cấp doanh nghiệp được kiểm tra và chứng nhận bởi công ty Tolly (USA). Với dải sản phẩm đa dạng, thiết bị của Ruijie Networks có thể đáp ứng hầu hết các giải pháp về thiết bị mạng cho hệ thống ngân hàng, nhà máy, khách sạn, chuỗi cửa hàng bán lẻ, ...
 
Năm 2018, Hãng Ruijie Networks cho ra mắt các dòng sản phẩm thiết bị mạng (Wifi, switch, gateway,...) với giá phổ thông và cạnh tranh hơn nhưng vẫn đảm bảo chất lượng của một thiết bị cấp doanh nghiệp. Tất cả sản phẩm đều được quản trị từ xa bằng Ruijie cloud (Mobile app/web) một cách dễ dàng, không hạn chế số lượng thiết bị và hoàn toàn miễn phí.
 


  • Thiết Bị Chấm Công Và Kiểm Soát Ra Vào Zkteco F21 Lite
    Giá Khuyến Mãi: 6.250.000
    Giá: 6.250.000

    Thiết bị chấm công và kiểm soát ra vào ZKteco F21 Lite là thiết bị chấm công và kiểm soát cửa đầu tiên áp dụng công nghệ cải tiến mới nhất SilkID. Nó không chỉ sở hữu tốc độ nhận dạng nhanh vượt trội cho ngón tay khô, ướt và thô mà còn cung cấp mức độ an ninh tối đa bởi khả năng phát hiện ngón tay thật cũng như chức năng chụp ảnh người chấm công và ảnh ID người dùng (tùy chọn).

  • Switch 8 Cổng Poe Ruijie XS-S1960-10GT2SFP-P-H
    Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
    Giá: Liên Hệ

    Switch 8 cổng POE RUIJIE XS-S1960-10GT2SFP-P-H là dòng Swtich 8 Port PoE với hiệu suất chuyển mạch mạnh mẽ và cổng cáp đồng GE đầy đủ hiệu quả về chi phí. Đáp ứng các yêu cầu của người dùng cho truyền tải dữ liệu băng thông cao. Cụm máy chủ truy cập tốc độ cao dày đặc và xây dựng mạng lưới dịch vụ đường trục GE

  • Switch 8 Cổng Poe Ruijie Rg-Es126g-Lp-L
    Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
    Giá: Liên Hệ

    Switch 8 cổng PoE RUIJIE Switch 8 cổng PoE RUIJIE RG-ES126G-LP-L là thiết bị chuyển mạch lớp 2 được quản lý thông minh hiệu quả chi phí thế hệ tiếp theo cho bất động sản thương mại, khách sạn và camera quan sát.

  • Switch 24 Cổng Ruijie XS-S1920-24T2GT2SFP-P-E
    Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
    Giá: Liên Hệ

    Switch 24 cổng RUIJIE XS-S1920-24T2GT2SFP-P-E với hiệu suất chuyển mạch mạnh mẽ và cổng cáp đồng GE đầy đủ hiệu quả về chi phí. Đáp ứng các yêu cầu của người dùng cho truyền tải dữ liệu băng thông cao. Cụm máy chủ truy cập tốc độ cao dày đặc và xây dựng mạng lưới dịch vụ đường trục GE

  • Máy Chấm Công Vân Tay Và Thẻ Từ Ronald Jack X958C
    Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
    Giá: Liên Hệ

    Máy chấm công vân tay + thẻ cảm ứng + Có Pin lưu điện bên trong máy, lưu được 8 giờ khi mất điện. + Quản lý đến 4000 dấu vân tay + 4000 Thẻ cảm ứng + Tốc độ xử lý nhanh <1s/1lần chấm công. + Lấy dữ liệu qua Internet + Đầu đọc chống trầy. Chip xử lí Intel của Mỹ + Dữ liệu lưu trong máy không bị mất khi xảy ra cúp điện. + Phừ hợp với các doanh nghiệp, nhà máy sx

  • Máy Chấm Công Vân Tay Ronald Jack X628 Pro
    Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
    Giá: Liên Hệ

    Ronald Jack X638 Pro không những kế thừa trọn vẹn những ưu điểm của series X628 mà còn có những tính năng vượt trội. X638 Pro được thiết kế với vỏ bạc sang trọng, chi tiết sắc sảo , màn hình màu TFT 2.8” trực quan , các Menu ứng dụng đơn giản và dễ sử dụng. Bàn phím nổi kết hợp số và chữ dễ dàng thao tác cho việc đăng kí cũng như xử lý trên thiết bị. Mắt đọc vân tay công nghệ sinh trắc học với đèn Led giúp cho việc nhận dạng luôn chính xác. Tính năng nổi trội là thiết bị được tích hợp sẵn Pin lưu điện hỗ trợ khi mất điện , lưu ý chức năng này chỉ có trên các dòng máy cao cấp. Ngoài chức năng chấm công , X638 Pro còn được trang bị chức năng kiểm soát , hỗ trợ khách hàng 2 trong 1 , vừa chấm công vừa kiểm soát , tăng hiệu quả sử dụng và tiết kiệm chi phí .


  • Camera Quan Sát Ip Wifi DS-2CV2U21FD-IW
    Giá Khuyến Mãi: 1,900,000 VNĐ
    Giá: 2,050,000 VNĐ

    Camera IP HDParagon DS-2CV2U21FD-IW hình ảnh HD1080P, nhìn xa 5-10m, hỗ trợ các tính năng chống ngược sáng kỹ thuật số, tích hợp Micro, loa đàm thoại 2 chiều. Sản phẩm camera IP không dây này cho chất lượng, gọn nhẹ, dễ sử dụng đảm bảo hài lòng khách hàng khó tính nhất. Đây là dòng camera tích hợp của hãng HIKVISION với nhiều tính năng độc đáo được kết hợp trên camera, quan sát rõ nét, có khe cắm thẻ nhớ hỗ trợ lên tới 128GB, camera phù hợp lắp đặt cho việc giám sát phòng học, nhà thuốc,nhà ở, quan sát người làm việc

  • Camera Quan Sát Ip 2Mp DS-2CV2Q21FD-IW
    Giá Khuyến Mãi: 1,600,000 VNĐ
    Giá: 1.850.000

    Camera IP Hikvision DS-2CV2Q21FD-IW hình ảnh HD1080P, nhìn xa 5-10m, hỗ trợ các tính năng chống ngược sáng kỹ thuật số, tích hợp Micro, loa đàm thoại 2 chiều. Sản phẩm camera IP không dây này cho chất lượng, gọn nhẹ, dễ sử dụng đảm bảo hài lòng khách hàng khó tính nhất. Đây là dòng camera all in one của hãng HIKVISION với nhiều tính năng độc đáo được kết hợp trên 1 chiếc camera

  • Lắp Camera Ip Wifi Ngoài Trời DS-2CD2021G1-IDW1
    Giá Khuyến Mãi: 2,950,000 VNĐ
    Giá: 3,800,000 VNĐ

    Hikvision DS-2CD2021G1-IDW1 là sản phẩm camera IP Wifi lắp đặt ngoài trời có độ phân giải 2.0 megapixel, chuẩn nén H.265+, cho tầm quan sát xa 30 mét, thiết kế thẩm mỹ, gọn gàng, tinh tế, phù hợp lắp đặt cho các công trình nhà ở, văn phòng, cửa hàng, ngoài trời , kho hàng , kho xưởng , nhà xưởng , …

  • Camera Quan Sát Ip Hikvision DS-2CD2421G0-IW
    Giá Khuyến Mãi: 1,950,000 VNĐ
    Giá: 2,640,000 VNĐ

    Camera quan sát IP HIK VISION DS-2CD2421G0-IW là dòng camera quan sát IP. Sản phẩm được thiết kế nhỏ gọn chắc chắn. Sản phẩm sử dụng cảm biến hình ảnh CMOS 2.0 Megapixel. Có hỗ trợ WIFI âm thanh 2 chiều.Hỗ trợ thẻ nhớ 128G .Sản phẩm phù hợp cho các công trình kho xưởng,văn phòng,siêu thị,...

  • Camera Wifi Hikvision 360 Ds-2De2c400iw-De/W 4Mp
    Giá Khuyến Mãi: 2,800,000 VNĐ
    Giá: 4,130,000 VNĐ

    Hikvision DS-2DE2C400IW-DE/W là dòng camera IP quay quét mini có hỗ trợ Wifi công nghệ mới H.265+. Camera quan sát DS-2DE2C400IW-DE/W chất lượng, cao cấp, được thiết kế hiện đại và chắc chắn. Độ phân giải 4.0MP, chuẩn nén H.265+, quan sát xa 30m, hỗ trợ thẻ nhớ lên đến 256GB.

  • Camera Wifi 360 Yoosee
    Giá Khuyến Mãi: 850,000 VNĐ
    Giá: 2,200,000 VNĐ

    Camera Yoosee ngoài trời xoay 360 độ X2000-P05 sử dụng chất liêu vỏ chắc chắn, bo tròn. Với độ phân giải Full HD - 1080p mang lại hình ảnh chân thực và rõ nét hơn bao giờ hết.

  • Lắp Camera Wifi Ezviz C1C
    Giá Khuyến Mãi: 1,100,000 VNĐ
    Giá: 1,200,000 VNĐ

    Lắp camera wifi Ezviz C1C FULL HD 1080P giám sát qua điện thoại dễ dàng thiết kế nhỏ gọn phù hợp cho cửa hàng, gia đình lắp tại phòng khách, văn phòng vừa tinh tế vừa phục vụ giám sát quản lý qua điện thoại từ xa

  • Camera Wifi Giá Rẻ Yoosee
    Giá Khuyến Mãi: 550,000 VNĐ
    Giá: 1,500,000 VNĐ

    Camera Yoosee ngoài trời có thiết kế mới mẫu mã cũng khác với các loại Camera Yoosee IP trước đây . Camera Yoosee ngoài trời giờ đây có thêm khả năng chống nước vượt trội và có thể sử dụng cả trong lẫn ngoài trời, giúp bạn tăng thêm khả năng quan sát cũng như bảo vệ tài sản của mình. 5.0 Xếp hạng 3237 xem Giới thiệu sản phẩm Camera Yoosee ngoài trời

Thi công camera cho nhà xưởng là việc luôn luôn cần thiết, giúp bạn giám sát được hàng hoá và quản lí nhân viên. Để làm sao chọn được một loại camera cho nhà xưởng chính hãng, giá rẻ và lắp đặt sao cho phù hợp là vấn đề khiến nhiều người phải suy nghĩ. Mời các bạn tham khảo và tìm hiểu về vấn đề này qua bài viết dưới đây !

Máy chấm công Hikvision đang là một trong những thiết bị điện tử thay thế con người chấm ngày công đi làm của nhân viên cũng như điểm danh hằng ngày. Chúng được sử dụng phổ biến tại các văn phòng, công ty, siêu thị, cửa hàng, ... Tuy nhiên để sử dụng là hơi khó khăn đối với ngưới dùng mới tiếp cận. Vì vậy để dễ dàng hơn mời bạn xem qua hướng dẫn sử dụng máy chấm công Hikvision dưới đây nhé!

Lắp đặt camera hiện nay là giải pháp an ninh tốt nhất và cần thiết cho mỗi con người chúng ta. Do thực trạng đời sống ngày càng phức tạp thường xảy ra các vụ trộm cắp tài sản. Tuy nhiên lắp đặt hệ thống camera quan sát bạn cần phải bỏ ra 1 chi phí không nhỏ. Sau đây là bài viết về bảng giá thi công lắp đặt camera an ninh cho bạn tham khảo và có thể lựa chọn loại camera phù hợp.

Lắp camera giám sát khu công nghiệp giám sát với diện tích rộng thông thường sử dụng camera quay quét tiết kiệm chi phí điều khiển zoom xoay từ xa trên điện thoại máy tính. hệ thống có trung tâm giám sát cho cổng bảo vệ. giúp tiết kiệm chi phí đáng kể.

Máy Chấm Công GIGATA T8
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

Máy Chấm Công GIGATA T8 Là máy chấm công vân tay được sản xuất tại Singapore với thiết kế theo kiểu dáng vuông vắn truyền thống, màu sắc trang nhã và dễ dàng lắp đặt.- Bộ nhớ : 500 dấu vân tay & 500 thẻ cảm ứng + Password - Một người có thể đăng ký 10 dấu vân tay & password - Sử dụng Sensor thế hệ mới chống trầy, chống mài mòn . - Dung lượng nhớ lưu trữ trong máy 50.000 IN/OUT - Ngôn ngữ : Tiếng Anh , Tiếng Việt chuyên nghiệp.Sản phẩm phù hợp văn phòng, công ty, khách sạn, nhà hàng, trường học,kho xưởng,các công ty xí nghiệp… với quy mô nhỏ.

RG-NBS3200-48GT4XS-P Switch POE 48 cổng RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: 48,866,400 VNĐ Giá: 49,500,000 VNĐ

RG-NBS3200-48GT4XS-P là thiết bị Switch POE 48 cổng của thương hiệu RUIJIE 48 cổng 10/100/1000BASE-T PoE/PoE+ Tổng công suất PoE: 370W 4 cổng SFP+ 10G BASE-X Tốc độ chuyển mạch: 336Gbps Tốc độ chuyển gói tin: 132Mpps MAC: 16K, VLAN: 4094 Tính năng Layer 2: port mirroring, loop protection, cable detection Tính năng bảo mật: broadcast storm suppression, port speed limit, port isolation

Máy chấm công GIGATA T9
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: 2.200.000

Máy chấm công GIGATA T9 Là máy chấm công vân tay được sản xuất tại Singapore với thiết kế theo kiểu dáng vuông vắn truyền thống, màu sắc trang nhã và dễ dàng lắp đặt.- Bộ nhớ : 3.000 dấu vân tay & 3.000 thẻ cảm ứng + Password - Một người có thể đăng ký 10 dấu vân tay & password - Sử dụng Sensor thế hệ mới chống trầy, chống mài mòn . - Dung lượng nhớ lưu trữ trong máy 50.000 IN/OUT - Ngôn ngữ : Tiếng Anh , Tiếng Việt chuyên nghiệp.Sản phẩm phù hợp văn phòng, công ty, khách sạn, nhà hàng, trường học,kho xưởng,các công ty xí nghiệp… với quy mô nhỏ.

RG-NBS3200-24SFP/8GT4XS Switch 24 Cổng SFP 100/1000
Giá Khuyến Mãi: 22,915,200 VNĐ Giá: 23,500,000 VNĐ

RG-NBS3200-24SFP/8GT4XS là thiết bị switch 24 cổng SFP (SFP: 100/1000M ports),8 combo 10/100/1000Base-T ports,4 cổng SFP+ 10GB BASE-X Tốc độ chuyển mạch: 336Gbps Tốc độ chuyển gói tin: 96Mpps MAC: 16K, VLAN: 4094 Tính năng Layer 2: port mirroring, loop protection, cable detection Tính năng bảo mật: broadcast storm suppression, port speed limit, port isolation

Converter quang HRUi HR900W-1F8E-20-T HR900W-FE-20-R
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

Converter quang HRUi HR900W-1F8E-20-T HR900W-FE-20-R,- Tiêu chuẩn: IEEE 802.3 10Base-T và IEEE 802.3u 100Base-TX, 100Base-FX - MDI/MDI-X Auto Negotiation - Đèn LED: POWER, FX LINK/ACT, 100, TP LINK/ACT, FDX/COL. - Bước sóng: Cáp Multi-mode: 1310nm và với cáp Single-mode: 1310nm, 1550nm - Khoảng cách tối đa: Đa; 2km (Default), Single-mode; 20km / (Default) 40km / 60km / 80km / 100km / 120km - Nguồn cung cấp : 100 đến 240V AC 50 đến 60Hz,Thiết bị phù hợp cho các dự án lơn, thích hợp cho ngành camera và các dự án chính phủ,..

Bộ Kit Camera IP Wifi Dahua IPC-HFW1230DT-STW
Giá Khuyến Mãi: 6,500,000 VNĐ Giá: 10,500,000 VNĐ

Camera IP Wifi Dahua IPC-HFW1230DT-STW là camera mạng WiFi Bullet tiêu cự cố định 2.0 MP IR với các công nghệ thông minh như đàm thoại 2 chiều, Phát hiện chuyển động, giả mạo video, phát hiện âm thanh, chuẩn nén hình ảnh H.265+, hồng ngoại ban đêm 30m phù hợp lắp ngoài trời kết hợp cùng bộ kit DHI-NVR1104HS-W-S2

RG-NBS3200-24GT4XS Switch 24 Cổng 10/100/1000BASE-T
Giá Khuyến Mãi: 14,757,600 VNĐ Giá: 16,500,000 VNĐ

RG-NBS3200-24GT4XS thiết kế tiết kiệm năng lượng thiết bị chuyển mạch truyền thống về tiếng ồn và tiêu thụ năng lượng phù hợp môi trường văn phòng vừa hiệu suất xử lý phần cứng nhanh hơn và trải nghiệm vận hành thuận tiện hơn. Cung cấp QoS toàn diện từ đầu đến cuối cũng như cài đặt bảo mật linh hoạt và phong phú cho các mạng vừa và nhỏ với tỷ lệ hiệu suất giá cực cao để đáp ứng nhu cầu của mạng doanh nghiệp thông minh, tốc độ cao và an toàn

Converter HRUi HR900W-1F4E-20-T HR900W-FE-20-R
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

Converter HRUi HR900W-1F4E-20-T HR900W-FE-20-R phù hợp với tiêu chuẩn IEEE802.3, Nó được thiết kế để chuyển đổi tín hiệu dữ liệu giữa 10/100 Base-TX và 100 Base-FX fast Ethernet, được kết nối giữa cáp quang và các phân đoạn cáp xoắn với mạng. Các phương tiện truyền thông chuyển đổi được kết nối giữa cáp quang và các phân đoạn cáp xoắn với mạng lưới hoạt động trơn tru.

Converter HRUi HR900W-1F2E-20-T HR900W-FE-20-R
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

Converter HRUi HR900W-1F2E-20-T HR900W-FE-20-R HR900W-1F2E-20-T/ HR900W-FE-20-RBộ thu phát sợi quang Ethernet có thể thực hiện chuyển đổi hiệu quả giữa 10/100 / 1000M Ethernet cổng điện và cổng cáp quang, tự động tương thích với chế độ bán song công / toàn phần.Nó có thể thực hiện truyền dữ liệu đường dài và tín hiệu video qua cáp quang, thuận tiện cho việc nâng cấp mạng và Kiểm soát lưu lượng. Thiết bị phù hợp cho các công trình,văn phòng,của hàng,khu phố ,hàng không,bến xe,...

RG-NBS3200-24GT4XS-P Switch POE 24 cổng RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: 28,221,600 VNĐ Giá: 29,700,000 VNĐ

Switch POE 24 cổng RUIJIE RG-NBS3200-24GT4XS-P Layer 2 Smart PoE Managed Switch 24 Cổng 10/100/1000BASE-T + 4 cổng quang 10G 24 cổng 10/100/1000BASE-T PoE/PoE+ Tổng công suất PoE 370W 4 cổng SFP+ 10G BASE-X Tốc độ chuyển mạch: 336Gbps Tốc độ chuyển gói tin: 96Mpps MAC: 16K, VLAN: 4094 Tính năng Layer 2: port mirroring, loop protection, cable detection Tính năng bảo mật: broadcast storm suppression, port speed limit, port isolation

EAP615-Wall Bộ Phát Wi-Fi 6 TP-Link
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: 3,399,000 VNĐ

EAP615-Wall Wi-Fi với tiêu chuẩn Wi-Fi 6 không dây tốc độ cao giúp tăng dung lượng mạng lên ,sẽ là giải pháp hữu hiệu dành cho bạn. Với thiết kế ấn tượng, chất lượng vượt trội chắc chắn sản phẩm phụ kiện mạng chuyên dụng này sẽ mang đến cho bạn sự hài lòng.

RG-NBS3100-24GT4SFP Switch 24 Cổng 10/100/1000BASE-T
Giá Khuyến Mãi: 6,837,600 VNĐ Giá: 7,360,000 VNĐ

Switch 24 Cổng 10/100/1000BASE-T RG-NBS3100-24GT4SFP Layer 2 Smart Managed Switch 24 Cổng 10/100/1000BASE-T 24 cổng 10/100/1000BASE-T 4 cổng SFP BASE-X Tốc độ chuyển mạch: 336Gbps Tốc độ chuyển gói tin: 42Mpps MAC: 8K, VLAN: 4094 Tính năng Layer 2: port mirroring, loop protection, cable detection Tính năng bảo mật: broadcast storm suppression, port speed limit, port isolation

Converter quang HRUI HR900W-GE-2
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

Converter quang HRUI HR900W-GE-2 Bộ thu phát sợi quang Ethernet có thể thực hiện chuyển đổi hiệu quả giữa 10/100 / 1000M Ethernet cổng điện và cổng cáp quang, tự động tương thích với chế độ bán song công / toàn phần. Nó có thể thực hiện truyền dữ liệu đường dài và tín hiệu video qua cáp quang, thuận tiện cho việc nâng cấp mạng và Kiểm soát lưu lượng. sản phẩm phù hợp cho các công trình dự án chuyên dụng sử dụng truyền tải quang chuyên dụng

EAP225 Wi-Fi TP-Link Gắn Trần Chuẩn N
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: 949,000 VNĐ

TP-Link EAP225 Wi-Fi gắn trần Chuẩn N Không dây tốc độ 300Mbps giúp tăng dung lượng mạng lên ,sẽ là giải pháp hữu hiệu dành cho bạn. Với thiết kế ấn tượng, chất lượng vượt trội chắc chắn sản phẩm phụ kiện mạng chuyên dụng này sẽ mang đến cho bạn sự hài lòng.

Converter quang HRUI HR100W-GE-25-TR
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

Converter quang HR100W-GE-25-TR là Bộ thu phát sợi quang Ethernet có thể thực hiện chuyển đổi hiệu quả giữa 10/100 / 1000M Ethernet cổng điện và cổng cáp quang, tự động tương thích với chế độ bán song công / toàn phần. Nó có thể thực hiện truyền dữ liệu đường dài và tín hiệu video qua cáp quang, thuận tiện cho việc nâng cấp mạng và Kiểm soát lưu lượng. sản phẩm phù hợp cho các công trình dự án chuyên dụng sử dụng truyền tải quang chuyên dụng

RG-NBS3100-24GT4SFP-P Switch POE 24 cổng RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: 15,470,400 VNĐ Giá: 16,500,000 VNĐ

Switch POE 24 cổng RUIJIE RG-NBS3100-24GT4SFP-P Layer 2 Smart Managed PoE Switch 24 Cổng 10/100/1000BASE-T + 4 cổng quang 1G 24 cổng 10/100/1000BASE-T PoE/PoE+, tổng công suất PoE 370W 4 cổng SFP 1000BASE-X Tốc độ chuyển mạch: 336Gbps Tốc độ chuyển gói tin: 42Mpps MAC: 8K, VLAN: 4094 Tính năng Layer 2: port mirroring, loop protection, cable detection